Hạng B2
29/7/07
310
245
43
RE: Mua SF ở Thành Thái hay Đông Phong

Trích đoạn: chevol

Bác nên đặt chỗ Bác H.COLOR, giá tương đối mềm. còn DÔNG PHONG nếu nhập SLX Hideluc khoảng hơn 57km USD có bảo hành 2 năm. Cung cấp thêm thông tin bác lựa chọn, hy vọng bác có xe trước tết anh em mình gặp nhau. Chào Bác .

Cám ơn bác nhiều nhé, em sẽ thử contact, khi nào có xe em sẽ hú pác!
@ Bác RamBo: Cám ơn bác đã góp ý

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Trích đoạn: hyundai_dalat

@Chevol: Xưởng Dịch vụ, Sửa chữa bên em luôn sẫn sàng đón các bác trong OS tới để "trang điểm", "sửa sang sắc đẹp", "chữa bệnh" cho các Nhị Phu nhân của các bác. Bất kể khi nào bác "hú" em đều có mặt! (tất nhiên trừ những "khoảng khắc riêng tư" của em:))
@HoangRambo: MLX Hi-Delux trong thời gian này là thế mạnh của Đông Phong tại thị trường miền Nam mà bác! Bác yên tâm! Các bác "cưới" bao nhiêu "cô" bên em cũng có khả năng đáp ứng. Về giá? Bên em đã giảm theo thuế trước ngày 16-11 gần 1 tháng rùi ạ.

Bác nói sao ý, con MLX xanh đá bên bác rao giá 47.5 là giá của dòng thuế ngày xưa, áp thuế nay giá nó chỉ khoảng 45-46K thôi,
Khi nào bên bác về đợt hàng mới ?

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Hiện nay em có biết một nguồn nhập hàng Santa về, giá tương đối đẹp CLX (nện da, số tự động, sunroof, VGT, mâm 17...) nhưng giá chỉ 45k5, bằng giá của HMV. Bác nào cần thì em giới thiệu cho.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: reddevil

Hiện nay em có biết một nguồn nhập hàng Santa về, giá tương đối đẹp CLX (nện da, số tự động, sunroof, VGT, mâm 17...) nhưng giá chỉ 45k5, bằng giá của HMV. Bác nào cần thì em giới thiệu cho.
SF CLX 2.0 hay 2.2 hả bác?

Hạng B2
29/7/07
310
245
43

Thiệt không hở pác [&o], pác PM cái, cám ơn pác nhiều

Trích đoạn: reddevil

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

@ Redevil Không hiểu thông tin của bác có chính xác ko? Hôm qua em ra 1 gara ở đường Đại cồ Việt HN, có 1 em SF như bác nói, máy 2.0 CRDI 16v mà nó quát 49k ko bớt ạ.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

@SONICR : Xe bác đã nhận chưa ?

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Chưa anh ơi, hình như xe em với anh chung container mà, chắc chiều mai ra khui Con't anh àh!