Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Tốt nhất chánh su, mít ra. Dịch vụ hẫu mãi sau bán hàng rất quan trọng. Đụng chuyện vô 2 hãng đó là cày cả năm ko đủ đâu
Cái này bác chủ sẽ rõ hơn ai hết, vì đã sử dụng xe mitsu, bác co ý kiến chi phí sử dụng của nó!

• Like
Reactions: mivec
Hạng B2
26/5/13
469
982
118
Cái này bác chủ sẽ rõ hơn ai hết, vì đã sử dụng xe mitsu, bác co ý kiến chi phí sử dụng của nó!
Nói chung ổn anh làm chổ quen nên không đối xử tệ. Nhưng so với giá dich vụ hãng khac có cao hơn Kia, Toy, Honda...gần gấp đôi.

• Like
Reactions: Lahi
Hạng B2
26/10/14
464
138
43
Nếu bác lấy Toyota thì ới em nhé...hỗ trợ giá tốt nhất cho ae OS ạ, SDt e trên ảnh đại diện ạ...Chúc bác có lựa chọn như ý ạ

• Like
Reactions: Lahi and mivec
Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Em mà có góp là góp Xpander hoặc Ps rồi !!!!!!!! " Fan Mít " :D nhưng tính em không muốn vướng vào ngân hàng cho khỏe dính vô rồi nhiều khi không chạy off off cứ nghĩ tới chuyện trả bank cũng mệt.
Nên 450tr đủ mua một xe vừa túi tiền cho khỏe, nhiều a vốn chỉ có vài chục trăm triệu nên phải dính vào bank lúc trước chạy U có trò chuyện với mấy a tài xế. Mở app cùng nhau nhưng mình chiều lo chạy về chơi với gia đình mấy ảnh thì cắm đầu mà chạy tới đêm khuya mới về nhà tội nghiệp lắm.
Mình tuy không nhiều tiền nhưng cảm thấy như vậy là may mắn rồi.

Nhờ cac bac tư vấn 3 con đó dùm em đễ có xe cầy mấy ngày tết.
Bác trả góp bank trả trước 400 tr thì vay phần còn lại làm con Xpander chạy dịch vụ trả bank cũng khỏe mà bác, bác đâu có vay nhiều mà sợ

Hạng B2
26/5/13
469
982
118
Bác trả góp bank trả trước 400 tr thì vay phần còn lại làm con Xpander chạy dịch vụ trả bank cũng khỏe mà bác, bác đâu có vay nhiều mà sợ
E biết vậy mà ! Thời gian này em còn rãnh chứ qua tết bận nhiều việc khac không chạy ở nhà tiền đâu trả a:D Mang tiếng chạy dịch vụ chạy U nhưng e toàn chạy văn nghệ thôi xe nhà nhàn rỗi ở không thì lại chán.
Nên e có nhiêu chơi nhiêu cho chắc.

Hạng B2
26/5/13
469
982
118
Cám ơn cac a tư vấn mấy bữa nay nhe ! e đang chờ rút tiền lấy con vios e 2017 cvt :D 450tr ra công chứng lun đây.
Công nhận mua ba cái xe chợ này tìm một con ưng ý không đơn giản xíu nào đã vậy e tìm màu xám lông chuột với màu đen cho lạ còn khó hơn, chơi đại màu vàng cát thôi.

Mua xe chạy dịch vụ, chọn Suzuki Ertiga, Toyota Vios hay Honda City?

• Like
Reactions: PASSPORT SILVER
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
nếu bác đã đưa Vios vào danh sách thì bác nên đóng thớt này lại, xuống tiền mua Vios ngay và luôn.

• Love
Reactions: mivec