Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Kia carens thì 2.0 cũng hao xăng lắm a.
Em chạy Carens đây, nói chung dịch vụ bác nên nhắm Su Ertiga rộng rãi xăng cộ cũng như mấy con 4 chỗ chênh xíu mà dân VN mình người ta khoái ngồi 7 chỗ hơn cho rộng rãi.
Su đặt hàng h cũng khó, như Xpander thôi, bác có 450tr rồi thì vẫn phải vay dù là X hay là Ertiga, kể cả Vios hay City cũng thế. Mình nghĩ vay tầm 100tr cho Su Ertiga là hợp lý. Bảo hành 3 năm ko lo lắm, còn bảo dưỡng thì xe Nhật + Hàn rẻ ko phải lăn tăn nhiều. Bác chạy dịch vụ 5 năm ( 1 tháng chạy bình thường trừ hết chi phí cũng được tầm 25tr ) mượn 100 củ bao trả bao lời lãi.

• Like
Reactions: b1longxuyen
Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Có vẻ nhu su kg tập trung vào mảng xe máy và ô tô con. Ngay như con Ertiga mới ra mà bắt khách hàng đợi 2, 4 tháng trong khi tổng doanh số tháng cũng chit vài trăm là biết không ổn rồi

Hạng B2
26/5/13
466
980
118
Dư sức qua cầu
Đề bài như bác chủ, nhưng có 100tr vay 450tr cày grap trả lãi nổi không các bác ? :(
Em ko vay cày sáng tới chiều về trừ hết phí lời gần 500k cã tiền Boa , Buổi trưa buồn vui về sớm chơi với Family. Còn anh vay tới tối về nhoen a Thái tập chung chuyên môn Cơm bu tơ thôi :rolleyes:

• Love
Reactions: thai.bds