Tập Lái
24/4/16
2
0
1
41
E này đi trong xì phố thì nhanh và gọn rồi nhưng đời sâu quá thì cũng hơi ngại bác ơi

Hạng B1
5/6/13
68
793
83
Bác Vinhvsp hiểu lầm bác Maisau rồi. Ý bác Maisau đang khen Fiat Sienna đời 01-03 mà

• Like
Reactions: maisau
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Bác nghe giọng chắc biết nhiều lắm nhỉ? Tôi thấy mới nói nha bác chứ không giống bọn trẻ trâu lên forum và bàn như thánh sống. Nếu bác nói bác đã đi thì có lẽ bác chỉ biết lái chứ chẳng hiểu gì về xe cả.
Là sao bác? Bác ấy đã từng dùng và phát biểu như thế thì có gì là sai mà bác nặng lời thế?

Hạng B2
21/9/14
119
142
43
40
Là sao bác? Bác ấy đã từng dùng và phát biểu như thế thì có gì là sai mà bác nặng lời thế?
Sorry các bác khi phải nói kiểu nặng lời thế nhưng em thật sự bức xúc. Cty em có 2 anh em chơi thân với em đều đi fiat, ông đi đời 2001, ông kia 2003. Em thì đi xe hãng khác. 2 xe đều xe mua lại và đều đã sử dụng ít nhất cách đây 3 năm. Xe thỉnh thoảng cũng hư hỏng vặt (rất hiếm) nhưng sửa rất đơn giản, gara bèo nhất chỗ em cũng làm được và chưa lần nào các anh ấy sửa chữa quá 3 triệu trừ khi thay lốp. Mai em lên cty em sẽ lấy thông tin giá cả sửa chữa gửi lên cho các bác nắm. Anh em cũng đổi xe cho nhau chạy đi tỉnh các kiểu. Em biết em mới nói vậy mà bác kia nhảy vào tay nhanh hơn não nhắn ngay là em không biết gì, rồi thì gara lớn cũng chỉ đứng nhìn từ xa. Em cũng là dân kỹ thuật nên lời nói ra phải biết mới nói chứ không phải nói càn. Anh em lên đây để tư vấn giúp đỡ nhau chứ không phải làm khó nhau. Mong các bác hiểu và thông cảm vì em đang điên quá.

• Like
Reactions: HoangPhucUK
Tập Lái
3/4/16
30
6
8
24
Ráng thêm chút xíu kiếm con Matiz hay Joilie hoặc Zace mà quan trọng là nếu bác có thợ test và số may mắn