Hạng C
22/5/16
867
398
63
Chạy tỉnh lấy Elantra cho đã, ngoại hình cũng đẹp hơn

Hạng C
8/10/11
587
544
93
- Cái hệ thống treo của B và C nó là cả 1 sự khác biệt lớn mà không thấy ai nói (trừ một số xe đặc biệt không theo số đông).
- Với ĐK đường xá VN hiện tại, ngồi lên con treo sau đa điểm độc lập đi hơn 100km thôi, xuống xe là cảm giác khác rồi.
- Xe oto, 4-5 chỗ mà đa số tư vấn chỉ quan tâm ông tài xế hiiii: tốc độ, option, ..bla.. bla. Vợ con ngồi sau nó quan tâm option CC, Auto Light, ... làm gì? Ngồi êm, thoải mái, ko mệt mỏi, nghe nhạc du dương, thế thôi ...
Chuẩn, mình cực thích và kết city khi cầm lái vì nó bốc và gọn nhẹ, sau này có dịp ngồi sau lúc đi Grab với Uber thì tụt mood cmn luôn, cảm thấy mệt và xóc lắm . Nhưng nó đáng tiền để mua đó --'

Hạng C
22/2/12
889
545
93
Ai cũng thích honda nhể :D
Chiếc xe B so với chiếc xe C là thấy ko đúng rồi.
Honda xài đai cam (curoa)
Elantra xài xích cam.
2 đẳng xe đã chênh cực kỳ xa, Elantra cái gì nó cũng hơn.
Y như lấy City mà so với Civic vậy.
Honda xaì cam xích nha bác, cập nhật lại thông tin nhé.

• Like
Reactions: doanquannguyen
9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Tôi ngồi thử Elantra không rông hơn city đâu. City an toàn hơn nhiều, EL MT không có cân bằng điện tử. Với số tiền bạn có thì City là chuẩn nhất.
Cụ có vẽ thích đọc thông số nhỉ. Em nói thật là em lái City rồi nhé, lần đó test drive và em đã byebye không thương tiếc. Lái thì có vẽ cũng bốc cũng ok đó, nhưng ngồi sau mới thấy cực khổ. Không thể so với xe hạng C được đâu. Nó là xe đáng mua trong phân khúc nhưng so với phân khúc cao hơn thì hụt hơi thấy rõ.
Honda City mà quất thôi. Xe nhiều tính năng mới, chạy nhẹ, bốc...và quan trọng là vài năm bán lại cũng ko mất giá nhiều như Huynhdai.
hihi, đến chết cười với cụ khi nói em City bán đỡ mất giá hơn Hyundai, cái tên hãng xe cụ còn viết sai thì em thua cụ, cụ nói đến tính năng của xe chắc cũng không hơn. Hyundai là hãng xe lớn đứng thứ 4 trên thế giới đấy. Honda không có vé đọa với Hyundai về thương hiệu đâu cụ ạ.

12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Cố 1 tý chọn Hyundai Elan AT nhé Bác chủ. City mới ra nên thế thôi. Ngồi lâu dài sẽ khác bác ah. Phân khúc C vẫn hơn B.