Hạng D
7/3/07
2.225
54.431
113
Em nói EL mt thua City Top đứt đuôi, bác có vấn đề đọc hiểu tiếng việt hả
Bác nói Elantra 2.0 cũng khó bi kịp city top, bác kia mới ngạc nhiên thôi

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác nói Elantra 2.0 cũng khó bi kịp city top, bác kia mới ngạc nhiên thôi
Thì em nói khó bì chứ ko nói thua đứt đuôi. Do bác kia đang nói option EL nhiều hơn city,

Tập Lái
Ráng El bản 1.6AT bác à, Xe hạng C khác hạng B nhiều lắm, nhất là cách âm của City khá tệ. Lưu ý sale Huyndai chăm sóc khách không tốt và chính sách/ giá bán từng đại lý khá "mập mờ".

9/5/16
4.034
4.183
113
Bình Phước
Em nói EL mt thua City Top đứt đuôi, bác có vấn đề đọc hiểu tiếng việt hả
:mad::mad::mad: xem ra cụ khoái gây chiến vs người khác nhỉ. Bì là bì như thế nào cụ nhỉ? cũng là cái đũa, nhưng đũa cả thì phải to và bền hơn đũa con, cùng là ghế, nhưng ghế nĩ khác với ghế da. Cùng là gương, nhưng gương xe máy khác với gương xe hơi. Cùng là cảm biến lùi, nhưng 2 cảm biến khác v ới 6 cảm biến. Cụ đem con City top hạng B lên so sánh với Elantra 2.0 hạng C mà ngay cả Altis 2.0 còn thua cả về doanh số lẫn option rồi kiu EL không bì được thì em cũng chịu rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
:mad::mad::mad: xem ra cụ khoái gây chiến vs người khác nhỉ. Bì là bì như thế nào cụ nhỉ? cũng là cái đũa, nhưng đũa cả thì phải to và bền hơn đũa con, cùng là ghế, nhưng ghế nĩ khác với ghế da. Cùng là gương, nhưng gương xe máy khác với gương xe hơi. Cùng là cảm biến lùi, nhưng 2 cảm biến khác v ới 6 cảm biến. Cụ đem con City top hạng B lên so sánh với Elantra 2.0 hạng C mà ngay cả Altis 2.0 còn thua cả về doanh số lẫn option rồi kiu EL không bì được thì em cũng chịu rồi.
Dạ, bác đang so về option, bác so sánh thử xem, kẻ tám lạng người nửa cân. EL 2.0 nha, còn 1.6mt thì thua đứt đuôi, khỏi bàn cãi. Nếu so thêm cái giá nữa thì sao?

Hạng C
14/5/15
599
382
63
Sơ ri City như với Civic đợt nào, Civic thì so sánh với M6, cam ry
giờ tới City thì Cerato, Elantra, M3
Con top ra giấy hơn 680 thì mình lụm luôn Cer 1.6 AT(Cer cùng phiên bản rẻ hơn Elantra chút ít) ra giấy cũng tầm đó, tại sao thì như các bác ở trên nói hết rồi.
Còn City 1.5 so Cerato 1.6 MT. Mấy bác nói vượt trội cũng ko biết vượt chổ nào
Cerato: cũng có 2 túi khí, phanh đĩa trước sau, ghế da, đèn ban ngày Led, đèn sau led, điều hòa tư động 2 vùng...
2 điểm này: Ghế Nỉ và Phanh tang trống trên City khách hàng dễ thấy nhất và dễ bị mất cảm tình nhất

• Like
Reactions: FoMarcusN
vni confirmed
Hạng B2
25/7/06
191
3.784
103
Ai cũng thích honda nhể :D
Chiếc xe B so với chiếc xe C là thấy ko đúng rồi.
Honda xài đai cam (curoa)
Elantra xài xích cam.
2 đẳng xe đã chênh cực kỳ xa, Elantra cái gì nó cũng hơn.
Y như lấy City mà so với Civic vậy.
Top phân khúc dưới so với base của phân khúc trên là bình thường mà bác, giá tiệm cận, tuỳ nhu cầu và sở thích thôi