11/11/20
6
1
1
26
View attachment 2352973

Đây tới cuối năm em muốn sắm chiếc 5 chỗ gầm cao ạ. Nhu cầu em ít đi, tháng về quê 1-2 lần 120km đi về, còn lại thì đi làm ngày mưa và lâu lâu vợ chồng đi chơi gần. Kinh phí em định tầm 900tr lăn bánh thêm vài chục cũng được ạ.

Em đang nhắm Tucson đặc biệt CX5 Luxury 2.0.

Nhờ các bác tư vấn giúp giữa 2 em này thì nên lấy chiếc nào bền và ít hỏng vặt ạ? Ưu nhược điểm 2 dòng này như thế nào?. Em đi làm công ăn lương mà xe nó cứ bệnh hoài thì ngán lắm. Hoặc các bác có ý nào khác tư vấn giúp em
.
Tiện thể bác sale nào bán 2 con trên ibox em giá lăn bán tại Cần Thơ nhé.

Cảm ơn các bác nhiều, chúc gia đình cuối tuần nhiều niềm vui ạ.
Mazda CX5 2.0 Luxury
Ưu điểm của Mazda là máy nhật, bền bỉ. Thiết kế theo ngôn ngữ Kudo, bên trong khoang nội thất thiết kế theo kiểu châu Âu như BMW, Mec. Được nhiều người ưa chuộng, tạo nên thương hiệu cho chủ nhân
Nhược điểm: giá thành cao
Tucson
Ưu điểm: Giá thành rẻ hơn, tiết kiệm chi phí.
Nhược điểm: Máy Hàn, hay bị hư thước lái
Lhe: Huỳnh Cường Mazda : 033 2222 937 để mua xe anh nhé!

Hạng B2
28/11/11
285
129
43
Mazda CX5 2.0 Luxury
Ưu điểm của Mazda là máy nhật, bền bỉ. Thiết kế theo ngôn ngữ Kudo, bên trong khoang nội thất thiết kế theo kiểu châu Âu như BMW, Mec. Được nhiều người ưa chuộng, tạo nên thương hiệu cho chủ nhân
Nhược điểm: giá thành cao
Tucson
Ưu điểm: Giá thành rẻ hơn, tiết kiệm chi phí.
Nhược điểm: Máy Hàn, hay bị hư thước lái
Lhe: Huỳnh Cường Mazda : 033 2222 937 để mua xe anh nhé!
Hơi sai đó, bản lux cx5 rẻ hơn Tuc đặc biệt .

Hạng B2
2/11/20
123
73
28
Đã thích thì chịu khó chờ Tucson đặc biệt 2021 đi bạn vì thấy hình cũng khá là hầm hố.

Tập Lái
8/4/20
7
8
3
48
xe nissan nội thất nhìn chán òm sao bằng 2 con kia đc a
Có nhiều tiêu chí được ưu tiên khi mua xe ô tô, nếu đặt tiêu chí Khả năng vận hành lên hàng đầu thì sẽ chọn mua X-Trail, còn đặt tiêu chí Thẩm mỹ (nội - ngoại thất) lên hàng đầu thì chắc chắn sẽ mua CX5, CRV hoặc Tucson vì 3 em này có nội ngoại thất nhìn rất bắt mắt.

Hạng C
5/7/15
750
4.461
93
Có nhiều tiêu chí được ưu tiên khi mua xe ô tô, nếu đặt tiêu chí Khả năng vận hành lên hàng đầu thì sẽ chọn mua X-Trail, còn đặt tiêu chí Thẩm mỹ (nội - ngoại thất) lên hàng đầu thì chắc chắn sẽ mua CX5, CRV hoặc Tucson vì 3 em này có nội ngoại thất nhìn rất bắt mắt.
a nói đúng, nhưng mà tiêu chí của ng Việt mình là phải bắt con mắt trc đã :D