Hạng B2
30/5/20
473
587
93
Hà Nội
requatroi.com
Theo e biết thì Everest 2021 đã fix lỗi thấm dầu(các trang thông tin bảo thế, cũng chưa thấy ai bảo mẫu đời mới này bị). Còn về Hyundai thì vẫn sản xuất theo "tiêu chuẩn thiên đường" nên nghe đâu k cháy như phần còn lại của thế giới. Ngoài ra còn có Pajero sport, Mazda này nọ nữa mà. E mua xe thì khoái nhanh lẹ, sáng vứt cục tiền chiều lái xe về(bao giấy tờ, chỉ chạy ra bấm biển).
Em thấy anh em biểu tình về vụ Ford nên em cũng hãi, Hyundai với Kia đang dính vụ cháy xe trên thế giới nên em né. Để em nghiên cứu Mit xem ntn, Mazda thì bên trong chật, em đã được test xe của bạn em rồi. Em cũng thích tiền trao cháo múc, ko thích đợi, đó là lý do mới chốt = mồm với sale Long Biên, em chưa xuống tiền. Cảm ơn bác đã gợi ý xe Mit, để em nghiên cứu

• Like
Reactions: singapore12
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Không có kèm bia lạc thì mình đi phong bì, 1 cái cho sale 1 cái cho đại lý.
Ở thời khắc khó khăn vì dịch bệnh như này, thì mọi sự đóng góp đều đáng quan tâm và cần thiết cho người khác bác ạ :D
Đừng ngại, mua xe bạc tỉ thì mình nên rộng rãi thoải mái :D

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xe này đạp lên trăm hai vô lăng giống như mất kiểm soát, sợ chít mịa. Nhược điểm lớn nhất là tiếng ù ù trong cabin khi nổ máy một chổ. Còn lại thì đi đường xấu ngon. Máy lạnh tốt, hộp số chuyển số khá mượt mà, chạy chậm rãi thì tua tầm 1500 vòng là nó chuyển số rồi. Trang bị trên xe hơi khiêm tốn.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Sao phải vội. Phải từ từ đã, sao vội cạp người ta vậy.

Haha, đâu cụ, này là đẩu chuyển di tinh mà cụ :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Xe này mẫu mã đời này đẹp,, sang trọng,,, dc ngồi một lần,, cảm giác về tới nhà tỉnh bơ vì ko ngủ dc trên xe

• Haha
Reactions: singapore12
Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Em thấy anh em biểu tình về vụ Ford nên em cũng hãi, Hyundai với Kia đang dính vụ cháy xe trên thế giới nên em né. Để em nghiên cứu Mit xem ntn, Mazda thì bên trong chật, em đã được test xe của bạn em rồi. Em cũng thích tiền trao cháo múc, ko thích đợi, đó là lý do mới chốt = mồm với sale Long Biên, em chưa xuống tiền. Cảm ơn bác đã gợi ý xe Mit, để em nghiên cứu
Nếu bác chưa xuống tiền thì cứ đi xem hết 1 loạt xe từ Sorento, outlander, Lux SA... free mà tội gì k thử.

• Like
Reactions: requatroivn
Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Không có kèm bia lạc thì mình đi phong bì, 1 cái cho sale 1 cái cho đại lý.
Ở thời khắc khó khăn vì dịch bệnh như này, thì mọi sự đóng góp đều đáng quan tâm và cần thiết cho người khác bác ạ :D
Đừng ngại, mua xe bạc tỉ thì mình nên rộng rãi thoải mái :D
E mua xe tháng cô hồn còn dc sale lì xì lại 5 củ đây.