Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Bữa đi coi bản 2.8, sale bảo bản này đặt mới có. Bản 2.4 thì có. Hilux bản 2.8 cũng đặt mấy tháng mới có. Toy làm bản 2.8 gắn full ốp sần để pr thôi, làm theo kiểu toy vẫn sx được nhưng muốn hưởng thụ thì phải đặt. Còn bản thấp thấp thì đầy. Nghĩ mà tức.
Lúc mình tìm xe 4x4 trong tầm giá 1,5 tỉ đổ lại , hong có ý định trong đầu mua phò tủn nhưng khi thử vài em và tìm hiểu thì mình bỏ qua hết lang thang đâu gặp em 2.8 màu đen trưng bày ở To Cần Thơ nhìn ngầu quá dạo quanh em nó vài vòng và quyết lấy luôn , hong kèm bia lạc gì ráo .

Hạng B2
30/5/20
473
587
93
Hà Nội
requatroi.com
Mua xe phải đặt hàng là bình thường, chỉ cần không kèm lạc là OK.
Giá ra biển HN là 1 tỷ 6 trăm 17 triệu, giá này là giá mà em ko lấy các phụ kiện của đại lý, không bảo hiểm thân vỏ. Theo các bác giá này ok ko ? . Em có xem qua MIT PAJERO rồi, thấy khá ok, nhưng công suất kém hơn so với Fortuner, đường VN giờ cao tốc khá là nhiều, công suất kém em lại không ham

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Theo e biết thì Everest 2021 đã fix lỗi thấm dầu(các trang thông tin bảo thế, cũng chưa thấy ai bảo mẫu đời mới này bị). Còn về Hyundai thì vẫn sản xuất theo "tiêu chuẩn thiên đường" nên nghe đâu k cháy như phần còn lại của thế giới. Ngoài ra còn có Pajero sport, Mazda này nọ nữa mà. E mua xe thì khoái nhanh lẹ, sáng vứt cục tiền chiều lái xe về(bao giấy tờ, chỉ chạy ra bấm biển).
Ever mà fix được lỗi đó thì ngon lắm bác ạ .

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Giá ra biển HN là 1 tỷ 6 trăm 17 triệu, giá này là giá mà em ko lấy các phụ kiện của đại lý, không bảo hiểm thân vỏ. Theo các bác giá này ok ko ? . Em có xem qua MIT PAJERO rồi, thấy khá ok, nhưng công suất kém hơn so với Fortuner, đường VN giờ cao tốc khá là nhiều, công suất kém em lại không ham
2 xe này em chưa được chạy nên chưa dám so sánh, nhưng đã được ngồi vào cabin. Xem nội thất Pajero xong nhìn lại Fortune thấy sao mà nó chán.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Ps lên cao tốc đạp 120 vẫn ngọt mà bác.

• Like
Reactions: requatroivn
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Ever mà fix được lỗi đó thì ngon lắm bác ạ .

Ford bịch lỗ này xì lỗ khác, nó mà bớt lỗi tí thì đã không bị Toyota vượt mặt xa ngay tại mẫu quốc cờ hoa.