Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Ford tính ra ổn hơn hả bác,,
k biết nữa bác. Hãng ford cũng gần nhà e. lâu lâu cũng "lì xì" cho cố vấn vài xị. Dc cái mấy ẻm k bày vẽ j hết. phụ tùng, bảo dưỡng cũng căng theo số km e chạy chứ k theo lịch hãng, ví dụ 6 tháng 10k mà e chạy 5k thì nó chỉ thay nhớt, thay lọc, mấy cái quan trọng, còn lài lọc gió, máy lạnh, thì cứ để cho đủ rồi mới thay.

Tập Lái
13/7/11
9
0
1
www.otosaigon.com
Em thấy anh em biểu tình về vụ Ford nên em cũng hãi, Hyundai với Kia đang dính vụ cháy xe trên thế giới nên em né. Để em nghiên cứu Mit xem ntn, Mazda thì bên trong chật, em đã được test xe của bạn em rồi. Em cũng thích tiền trao cháo múc, ko thích đợi, đó là lý do mới chốt = mồm với sale Long Biên, em chưa xuống tiền. Cảm ơn bác đã gợi ý xe Mit, để em nghiên cứu
Nghe bạn nói Mazda chật là chật sao bạn, vì mình cũng muốn mua con 7 chổ máy xăng fortuner đặt hàng tới T9 mới có còn Mazda CX8 thì có liền, nhưng nghe bạn nói chật không còn phương hướng luôn.

Hạng D
9/2/18
3.396
4.991
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Nghe bạn nói Mazda chật là chật sao bạn, vì mình cũng muốn mua con 7 chổ máy xăng fortuner đặt hàng tới T9 mới có còn Mazda CX8 thì có liền, nhưng nghe bạn nói chật không còn phương hướng luôn.
Cx8 mà chật gì? Hàng 3 quá ngon, chỉ ghế giữa cao khó ngồi tí thui nha. Ngon lắm