Tập Lái
12/8/19
6
0
1
33
lúc trước mình mua xe ở VN Star (do lúc đó đang có CT khuyến mãi) nhưng mãi về sau toàn đi bảo dưỡng ở Haxaco vì gần nhà. Đến 1 ngày đang ngồi chờ bảo dưỡng thì bạn CVDV chạy ra nói: "anh ơi, xe của anh sắp hến bảo hành để em KT

em cám ơn

Tập Lái
15/8/19
2
0
0
31
haxaco nổi tiếng chật hẹp lên đó đậu xe chật chội nhìn ngộp thở lắm.

Tập Lái
16/8/19
11
1
3
37
thèm phí trước bạ mà chưa ai tặng lúc mua xe, mà giờ bác đc tặng thì xúc đi chờ chi

• Like
Reactions: TienChoLon
Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
haxaco nổi tiếng chật hẹp lên đó đậu xe chật chội nhìn ngộp thở lắm.
hệ thống của Vietnamstars chuẩn hơn nhiều, nhìn cái phòng chờ khách hàng của bên đó cũng đẳng cấp hơn, giá dịch vụ thì ngang nhau. Em luôn chọn VNS để bảo dưỡng, HAXACO nhìn khá bèo bọt

Tập Lái
20/8/19
4
0
1
37
View attachment 1985378

Chào các bác. Em đang muốn đổi Mazda 6 lên Mercedes E200 mới. Em đã có qua VietnamStar lái thử rồi. Thì các bác cho em ý kiến là có nên đến thử tại các đại lý khác hay không?

Vì em sợ sau khi mua ở đại lý A và rồi đến đại lý B bảo trì bảo dưỡng thì sẽ bị phân biệt đối xử! VietnamStar có nói là tặng phí trước bạ cho em. Cũng hơi mủi lòng và phân vân.

Cám ơn các bác.
.
Em nên mua bên Vietnamstar nha, vừa rồi gia đình anh đã qua bên đó mua, anh thấy quản lý, nhân viên ở đây rất tốt, tư vấn nhiệt tình vcl, ưu đãi cũng ok, phí trước bạ cũng ngon rồi, nói chung thấy chỗ này hài lòng mọi mặt về chỗ khác.

Tập Lái
20/8/19
1
0
0
36
View attachment 1985378

Chào các bác. Em đang muốn đổi Mazda 6 lên Mercedes E200 mới. Em đã có qua VietnamStar lái thử rồi. Thì các bác cho em ý kiến là có nên đến thử tại các đại lý khác hay không?

Vì em sợ sau khi mua ở đại lý A và rồi đến đại lý B bảo trì bảo dưỡng thì sẽ bị phân biệt đối xử! VietnamStar có nói là tặng phí trước bạ cho em. Cũng hơi mủi lòng và phân vân.

Cám ơn các bác.
.
Trước mắt là thấy chỗ nào ưu đãi ngon, phí trước bạ thì nên quất ngay luôn nhé, còn về việc bảo dưỡng ở đâu ko quan trọng, vì mua mer là người có tiền thì việc bảo dưỡng ở đâu ko có gì lăn tăn cả, trog xóm có ông chú mới mua mer c200 bên Vns giá cũng ngon.

Tập Lái
20/8/19
1
0
0
28
View attachment 1985378

Cám ơn các bác.
.
Đã là người mua Mer đéo đại lý nào dám thái độ nhé :))) hôm vừa rồi có vô Vietnamstar để trải nghiệm xe thử, thì thấy bão dưỡng chỗ nào cũng vậy, dân mua Mer mà còn sợ bị phân biệt đối xử, haiz vcl :)))