Thảo Luận Mua xe Wagon

Hạng D
12/1/10
2.720
5.817
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Re:Mua xe Wagon

hungbienhoa nói:
- Chúc mừng bác vậy là ở Đồng nai có thêm thành viên mới <span style=""color: #ffffff;"">(mới có 3 tay) còn thiếu 1 tay nữa mới đủ tụ</span> :):). tối thứ bảy mời bác tham gia off
. Sáng mai em CV xuống biên hoà hẹn bác

- Dạo này em thấy Đồng nai nhiều người đi xe SuWa . nhưng em không biết cách lôi kéo dụ dỗ để em
( Thấy các bác ở SG em ghen tỵ ) ở BH có Bác Bu uống voka trắng không à . Các bác có cao kiến nào để "lôi kéo dụ dỗ" để BH có nhiều thành viên ....
Bác bữa nay có thêm người rồi còn gì! Ở Phan Thiết có mình em mới buồn nè!:(:(:(

Hạng F
11/1/10
6.130
60.812
113

hungbienhoa nói:
- Chúc mừng bác vậy là ở Đồng nai có thêm thành viên mới <span style=""color: #ffffff;"">(mới có 3 tay) còn thiếu 1 tay nữa mới đủ tụ</span> :):). tối thứ bảy mời bác tham gia off
. Sáng mai em CV xuống biên hoà hẹn bác

- Dạo này em thấy Đồng nai nhiều người đi xe SuWa . nhưng em không biết cách lôi kéo dụ dỗ để em
( Thấy các bác ở SG em ghen tỵ ) ở BH có Bác Bu uống voka trắng không à . Các bác có cao kiến nào để "lôi kéo dụ dỗ" để BH có nhiều thành viên ....
Có đấy. Chú thuê 1 cái căn hộ xa xa nhà chút, mua 1 chiếc SW để sẵn. Vấn đề còn lại là chỉ tìm LL có bằng lái xe thôi.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83

Chúc mừng Bác Duc, Thứ Bảy này lên sì phố khoe Vợ 2 nhé.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Nói chung là đam mê, nhiều người nói em ngu bỏ 150tr mua con SWG2001, không sao cả miễn mình thích vì mình mua mình đi, cái xe nói chung nguyên thuỷ, ca mâm sắt hêhehe , gầm còn sạch lắm, máy cũng không tệ, em thì ghét nhất chờ đợi đã vậy trượt mất mấy chiếc nên kỳ này quyết định nhất quyết cưới luôn, ai nói gì mặc họ, nhưng leo lên rồi mới thấy xứng đồng tiền bác gạo, xe mua cua Chú Lợi bên Bình Thới Q11 đấy mấy bác, hôm nao em up hình ra ,mắt mấy sư huynh.
em chưa biết lái, đang học nghiêm túc trên trường lái bên dĩ an đấy, chắc hơi lâu mới ra mắt mấy sư huynh được.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

em chưa dám cầm lái đâu, đang tập lái ben TT dạy nghề, nghe gian hồ đồn tháng 12 mới thi sát hạch lâu kinh, em ghét chờ đợi cái gì lắm nhưng vụ này phải chờ thôi. hôm nào chịu khó đi cái xe máy cà tàn ra amata mời bác ly cafe ha. Volka em thua, cafe tán gẫu mới là ghu của em, hôm bữa đi vinatex thấy con SWG màu đỏ không nhớ rõ biển số không biết của bác nào nhìn coong lắm.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47

- Vụ bằng lái xe bác phải đi ngang đi dọc mới nhanh được . học ở đó phải qua Bình Dương thi . Đợt trước em cũng học ở đó nhưng đi học có 4 buổi , em nghĩ lại lúc đi thi vẫn thấy tê tê xa xa xa xa :(:(:( . Hay thứ 7 bác đi chung với xe em off luôn .

Hạng F
11/1/10
6.130
60.812
113

Duc ga nói:
Nói chung là đam mê, nhiều người nói em ngu bỏ 150tr mua con SWG2001, không sao cả miễn mình thích vì mình mua mình đi, cái xe nói chung nguyên thuỷ, ca mâm sắt hêhehe , gầm còn sạch lắm, máy cũng không tệ, em thì ghét nhất chờ đợi đã vậy trượt mất mấy chiếc nên kỳ này quyết định nhất quyết cưới luôn, ai nói gì mặc họ, nhưng leo lên rồi mới thấy xứng đồng tiền bác gạo, xe mua cua Chú Lợi bên Bình Thới Q11 đấy mấy bác, hôm nao em up hình ra ,mắt mấy sư huynh.
em chưa biết lái, đang học nghiêm túc trên trường lái bên dĩ an đấy, chắc hơi lâu mới ra mắt mấy sư huynh được.
Bạn này ngu thiệt! giống mình quá! mà mình ngu cách đây gần 2 năm rồi. Bạn cứ yên tâm đê, xe đời đầu bao giờ cũng tốt hơn các đời sau, giống như supper dream vậy, cái này ko phải chém gió. Hôm qua gặp 1 chiếc Su màu bạc trên đường BT q11 mà nữ lái, phải là xe bạn ko?

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang

cpkhanhhung nói:
Bạn này ngu thiệt! giống mình quá! mà mình ngu cách đây gần 2 năm rồi. Bạn cứ yên tâm đê, xe đời đầu bao giờ cũng tốt hơn các đời sau, giống như supper dream vậy, cái này ko phải chém gió. Hôm qua gặp 1 chiếc Su màu bạc trên đường BT q11 mà nữ lái, phải là xe bạn ko?
V2 em cũng là đời đầu, Bác chém gió mãi...làm em thêm lưu luyến V2.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Xe em màu đỏ, mới lấy hôm qua, đang nhờ thằng em bên Isuzu Vân nam kiểm tra gầm sạch hay mục chổ nào không, nó kêu còn okay lắm. nên cũng mừng. nói chứ vợ cả cứ bảo matiz đi, em nhất quyết không chịu, cưới được SWG để sáp nhập với mấy huynh mới vui.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

em có được mỗi ngày chủ nhật là ở nhà, đi làm suốt ở Tân Uyên...., hôm nào mát trời qua bác hùng mời bác cafe nha.