Thảo Luận Mua xe Wagon

Hạng F
11/1/10
6.130
60.522
113
Re:Mua xe Wagon

Duc ga nói:
Xe em màu đỏ, mới lấy hôm qua, đang nhờ thằng em bên Isuzu Vân nam kiểm tra gầm sạch hay mục chổ nào không, nó kêu còn okay lắm. nên cũng mừng. nói chứ vợ cả cứ bảo matiz đi, em nhất quyết không chịu, cưới được SWG để sáp nhập với mấy huynh mới vui.
Giống chiếc này ko? Đời 2001 mà màu đỏ là tốt nhất rồi. (chém gió phải triệt để) :):):)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/1/08
64
5
8

Chúc mừng bác Đức đã ẵm được vợ mới!
Cho em lanh chanh tí vì em cũng vừa "ngu" giống bác. Mợ WG của em 2003, mua 162,5t, ktra, bảo dưỡng toàn bộ, làm lại thước lái (nghe nói đây là bệnh kinh niên của nó) thay dầu nhớt hết, cặp võ trước Michelin, gắn màn hình, đổi đầu dvd.. cũng đã = 170tr rồi. Đó là chưa kể mấy ngày kỳ cọ cho nó nữa --> kể ra ngu quá còn gì!
Nhưng kể cũng xứng đáng bác ạ, tối nay em sẽ cõng cả nhà đi Đà Lạt xem nó thế nào! 2 tuần nay chạy lòng vòng trong phố đã hết 1t tiền xăng, tính ra nó ngốn đến gần 10l/100km (mỗi lần đổ 500k =24lit thì chạy được 244km). Đang nghĩ không lẽ con vợ mình nó hợm hĩnh thế sao?!?

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Vụ án này em chưa biết nữa, nói chung xe moto em biết một tí, oto thì thua vẫn còn gà lắm, hôm qua mới đổ 500k xăng kêu thằng em canh xem chạy được nhiêu. chia sẽ với anh sau khi biết kết quả.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Y chang chiếc này về màu sắc nhưng em nó chưa được gắn baga mui, đèn gầm chưa gắn luôn, còn xài băng casset luon mới lạ, không biết chủ cũ nó chắc làm biếng lắm. ahm cái kiếng hậu nhìn quái lắm bằng inox với lại không giống kiểu này. biển số 60M95.. hai nốt nhạc nữa.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.522
113

Duc ga nói:
Y chang chiếc này về màu sắc nhưng em nó chưa được gắn baga mui, đèn gầm chưa gắn luôn, còn xài băng casset luon mới lạ, không biết chủ cũ nó chắc làm biếng lắm. ahm cái kiếng hậu nhìn quái lắm bằng inox với lại không giống kiểu này. biển số 60M95.. hai nốt nhạc nữa.
Bác cho hình lên đi. Còn muốn baga mui thì 580k (call bác Xù).

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12

hoangtuden nói:
Chúc mừng bác Đức đã ẵm được vợ mới!
Cho em lanh chanh tí vì em cũng vừa "ngu" giống bác. Mợ WG của em 2003, mua 162,5t, ktra, bảo dưỡng toàn bộ, làm lại thước lái (nghe nói đây là bệnh kinh niên của nó) thay dầu nhớt hết, cặp võ trước Michelin, gắn màn hình, đổi đầu dvd.. cũng đã = 170tr rồi. Đó là chưa kể mấy ngày kỳ cọ cho nó nữa --> kể ra ngu quá còn gì!
Nhưng kể cũng xứng đáng bác ạ, tối nay em sẽ cõng cả nhà đi Đà Lạt xem nó thế nào! 2 tuần nay chạy lòng vòng trong phố đã hết 1t tiền xăng, tính ra nó ngốn đến gần 10l/100km (mỗi lần đổ 500k =24lit thì chạy được 244km). Đang nghĩ không lẽ con vợ mình nó hợm hĩnh thế sao?!?
Chúc mừng bác có vợ 2 như ý nhé.
Xe em đời cuối 2005 mà đi thành phố cũng 9lit - đường trường khoảng 7 lit bác a. Bác thử vẹ sinh lại lọc gió và 4 bugi xem sao?

Hạng B1
19/1/08
64
5
8

Toi qua em vat mo hai cua em mot cach nhiet tinh xem mo ay perform the nao voi cach an uong hom hinh nhu the! Em de bep mo bang 4 nguoi lon va 2 em nho. Khuc dao dau keo dai ca tieng dong ho moi den can cau SG, sau do em denh lut can den 6h sang moi toi Dalat. Noi chung moi thu deu on ngoai tru cai vu shock va tieng rit gio lam minh vua met moi vua nhuc dau. An uong thi chua het xang nen chua tinh duoc. Se cap nhat cho may bac sau. Cheeeerss

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Nay em mới có cơ hội ra mắt dung nhan em nó, mấy bác thông cảm nha, chụp trong nhà nên hơi tối. Mod ơi không bỏ hinh lên được ha, bác nào biết xin chỉ giáo

Hạng F
11/1/10
6.130
60.522
113

Duc ga nói:
Nay em mới có cơ hội ra mắt dung nhan em nó, mấy bác thông cảm nha, chụp trong nhà nên hơi tối. Mod ơi không bỏ hinh lên được ha, bác nào biết xin chỉ giáo
Bác copy cái link bỏ lên đây, anh em phụ cho. Có thể bác chưa đủ 50 bài nên chưa được.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Bác Khanh hung biết cách up hình lên ko, em up hoài không được, xe thì đã mua rồi nhưng em đang học lái, chỉ dám chạy đường vắng thôi với lại chờ mấy anh hugo đi uống bia mới dám đi, cho em hỏi chân côn hơi nặng mấy bác, suýt nữa em đụng tường nhà, mai mà xe tắt máy