Hạng B2
4/1/08
140
71
28
Haha bác ăn gì để em mua ạ, bác nói mà em không nhịn cười được

Vâng, đúng là biết sẽ khổ nhưng vẫn cứ cố đâm đầu vào các bác nhỉ, chỉ vì cái sướng nho nhỏ mà nó đem lại. Biết đời là bể khổ nhưng không ai không tiếc cuộc sống, khổ vì đam mê xe hơi, khổ vì đam mê xe đạp xe mô tô, khổ vì đam mê máy bay mô hình, khổ vì đam mê nhiếp ảnh, ... và sướng vì cũng là vì đã từng trải qua những thứ đó.

Hạng B2
4/1/08
140
71
28
Có chiếc X1 đời 2010 mới đi 5 vạn, giá tầm 700 triệu, các bác tư vấn giùm dòng này đi có lành không, độ bốc như thế nào vì là bản 2.0?

Hạng B2
27/1/16
101
91
28
49
Em thấy các bác chia sẽ các ý kiến trên này đều rất thật lòng và chuẩn xác.
Em nhớ lại kỹ niệm lần đầu nhìn BIM (già) là em chết mê nó mặc dù em đi xem và dự định mua Mer.
Rồi em rước gái già về, nó cho em nếm trải mọi cung bậc cảm xúc mà em chưa từng hình dung khi quyết định mua. Nếu em mua Toy chắc có lẽ ko cần lên forum làm gì.
Mỗi lần ngắm em nó em lại mĩm cười vì có được những trải nghiệm thú vị.
Vâng, mỗi người có lựa chọn riêng cho mình và mỗi tình huống xãy ra sẽ có cách giải quyết và nhìn nhận khác nhau. Vậy nên bác chủ thấy tình yêu và niềm vui mà BIM mang lại thì chọn nó còn không thì có nhiều lựa chọn khác ngoài BIM.
PS: Em vẫn còn chung tình với gái già của em.

• Like
Reactions: moonriver
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Có chiếc X1 đời 2010 mới đi 5 vạn, giá tầm 700 triệu, các bác tư vấn giùm dòng này đi có lành không, độ bốc như thế nào vì là bản 2.0?
Dòng này dùng chung gần như toàn bộ với E90 320i nên khá lành, múc đi bác. Độ bốc thì tuỳ cảm nhận mỗi người, bác đi xe chấm cao nhiều thì thấy 2.0 nó yếu và ngược lại.

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
Hôm qua chở 3 ông bạn đi Long Thành ! 1 ông sở hữu Altis, 1 ông có Sedona....
Phán : xe gì ko có cái con C gì ngoài 4 bánh và cái vô lăng vậy ?
Nhục vs Hàn Nhật các bác ợ :(

Tập Lái
9/8/16
6
0
1
45
nhưng cái họ không thấy nên họ mơi nói thế bác nhỉ!
mấy con xe của bạn bác có bào giờ báo lỗi túi khí đâu.:3dcuoi:
Hôm qua chở 3 ông bạn đi Long Thành ! 1 ông sở hữu Altis, 1 ông có Sedona....
Phán : xe gì ko có cái con C gì ngoài 4 bánh và cái vô lăng vậy ?
Nhục vs Hàn Nhật các bác ợ :([/QUOTE

Hạng B1
14/2/14
63
44
18
bình thạnh hcm
nhưng cái họ không thấy nên họ mơi nói thế bác nhỉ!
mấy con xe của bạn bác có bào giờ báo lỗi túi khí đâu.:3dcuoi:
nó không báo lổi túi khí nên nhiều vụ tai nạn. thân chủ đi chầu diêm vương rùi mà nó có chịu bung đâu???
ví dụ như vụ ở tp mới bình dương....:3dchoctuc:

• Like
Reactions: conbimbim
Hạng B1
27/6/12
69
61
18
ơ thế bác chủ quyết chưa, múc E90 của em đi, túng quá đem vợ đi bán