HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
41
Tôi đang tìm mua một chiếc Leganza của Daewoo, bác nào có chiếc này mà chán em nó thì xin cho em biết nhé.

Cảm ơn các bác.

Hạng B2
7/2/06
127
7
18
Vietnam
RE: Muốn mua Leganza cùa Deawoo

Bác xem trên muaban.net thỉnh thoảng E thấy có đấy. Độ 12K thôi. Chúc bác sớm tìm dược xe.

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Chiếc này nhìn cũng hay phết,trước em hay thấy,dạo này có vẻ ít đi,không biết biến đâu hết rồi nhỉ?

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

Con này không biết khác con Nu của em những gì vậy các bác?

Hạng B2
13/5/04
213
0
0
Vietnam

Anh của Nu, cứng cáp, mạnh và nhìn Hàn Quốc hơn Nu:D:D

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

Em thì lại nhìn nó cứ seo seo ý, không đẹp bằng thằng em nó.
Còn nội thất, máy móc thì seo vậy bác?

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
41

Trích đoạn: phuongnam

Chiếc này nhìn cũng hay phết,trước em hay thấy,dạo này có vẻ ít đi,không biết biến đâu hết rồi nhỉ?
Mình cũng tìm nhưng chưa gặp. Bác nào có thì hú mình tiếng nha.

Số ĐT của tôi là: 0909 059 138

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

chào mấy bác !

lúc trưc em thấy em này nhiều lắm, cũng có chiếc kêu bán nữa , tự dưng bây giờ bác cần lại ko có em nào hết !! nói thất chứ lúc này em đi ngoài đường cũng it gặp em này lắm ! khi nào có em se pm cho bác !!!

-------------------------------------
I LOVE OS

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Dòng này nhập về hay dùng cho các LD nên phần nhiều xe mang biển LD hay NN. Biển tư cũng có nhưng ít bán. Nhưng nếu kiếm thì phải là CDX nhé chứ SX thì hơi chán. Còn mấy con mang biển 80B( hay đậu tại khu nhà trên đường Tôn đức Thắng, cạnh GM DW) thì là CDX-E ngon lắm, nhưng hỏi các quan không chịu thanh lý;);)

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
41

Trích đoạn: khoa

chào mấy bác !

lúc trưc em thấy em này nhiều lắm, cũng có chiếc kêu bán nữa , tự dưng bây giờ bác cần lại ko có em nào hết !! nói thất chứ lúc này em đi ngoài đường cũng it gặp em này lắm ! khi nào có em se pm cho bác !!!

-------------------------------------
I LOVE OS

hihi..đúng như bác nói, lúc trước thấy chạy nhiều, thỉnh thỏang cũng có người rao bán...nay thi mất tiêu hết rùi...

Vẫn đang đợi...

Thanks!