Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
Em hiện có tầm 130K, muốn mua cái X5, các bác tư vấn, mai mối hộ em tí được khg ạ...??? Bộ xe nhà em hiện toàm Mer, chưa có cái BM nào, cũng khg rành xe cộ lắm.

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
RE: Muốn mua X5

Bác đã chơi cả bộ Mer rồi thì chơi BMW làm gì cho hạ phẩm giá. Thôi bác nói nhà bác có những con Mer nào đi rùi em tư vấn cho hàng trên cơ, chớ đang đi Mer mà hỏi mua BMW thì em e thiên hạ cười cho.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Mer & BMW cũng ngang ngang nhau, đi Mer hoài chuyển qua Bi cũng được mà. Với số tiền đó bác mua được X5 2006 đổ lại đó, đời 2007 phải hơn tí, mà xe cũ thì hiện tại chưa có đâu, ông bạn tôi mới lấy 1 con X5-2005 full option giá 115k (xe cũ), còn 1 đứa khác đang nhăm nhe con X5-2007, nghe đâu giá khoảng 135-140k thì phải

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Em đồng ý Mer và BMW cũng ngang cơ nhau
nhưng Mer dành cho người đứng tuổi, còn BMW hợp với người trẻ hơn, vì trông hầm hố hơn
Cá nhân em không thích Mer, nếu có xiền nhièu em cũng chơi ngay con BMW

Hạng B2
11/9/06
123
0
16

Muốn mua xe thì ra Salon hỏi sẽ chính xác hơn. Có "cả bộ merc" thì đại gia wá rồi lên đây hỏi làm gì. Ra coi thay thích cái nào thì múc thôi. Lại thêm 1 ông thích khoe mẽ làm trò. :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/6/06
976
5
18

Trích đoạn: hoatran

Bác đã chơi cả bộ Mer rồi thì chơi BMW làm gì cho hạ phẩm giá. Thôi bác nói nhà bác có những con Mer nào đi rùi em tư vấn cho hàng trên cơ, chớ đang đi Mer mà hỏi mua BMW thì em e thiên hạ cười cho.

Bác này viết cả nghìn bài rồi mà phát ngôn bừa bãi nhỉ! Dù thích Mer đến đâu thì bác cũng nên thể hiện vốn kiến thức "hạng D" của mình chứ. Viết như vậy đàn em nó cười cho.

Tập Lái

Trích đoạn: HA_GL

Muốn mua xe thì ra Salon hỏi sẽ chính xác hơn. Có "cả bộ merc" thì đại gia wá rồi lên đây hỏi làm gì. Ra coi thay thích cái nào thì múc thôi. Lại thêm 1 ông thích khoe mẽ làm trò. :D

Thật tình em hơi ngớ ngẩn vụ xe cộ, rất vui khi tìm được forum này... bộ Mer của em lúc trứơc có 3 cái C180 + C240 + E240, em vừa bán con C180 chỉ được 20K. Trước đây em mua xe toàn ra Salon nhờ tư vấn, sau mấy lần đi sắm vợ em đều thấy mình bị hớ các bác à... em thấy các bác ở forum này rất khách quan, tốt bụng, am hiểu, thông thái... mong các bác chiếu cố tư vấn giúp thằng em với ạ.
Hiện tại các xe của em toàn 4 chỗ - 12 - 15 chỗ... em muốn có một cái 7 chỗ, vừa rộng rãi, lại vừa gọn nhẹ, thích hợp cho gia đình em ngày càng tăng dân số...nên nhắm cái X5, cái X5 7 chỗ đúng khg các bác (hỏi hơi chuối tí, nhưng thật tình em chuối thật). Bác minhtít bảo con X5-2007 giá khỏang 135-140K thì em có thể cố gắng kham nổi... con này chắc đang hiếm hả bác???

To bác hoatran: Hay bác biết có con Mer 7 chỗ nào đẹp thì tư vấn giúp em luôn bác nhé. Em thanks bác trước!!!

To bac HA_GL: Sorry bác nếu bác cảm thấy em "khoe mẽ làm trò" .

To all: Thanks bà con đã đóng góp ý kiến với nhà em ...

Hạng B2
11/9/06
123
0
16

Chẳng qua bác ko quen thì bị chém cũng là chuyện bình thường thôi. Tiền thật viêc thật còn chưa thấy gì bác lên đây tìm xe thì có vẻ hơi hoang đường, buôn bán xe thì ai mà làm ko cho bác??. Nếu bác ở SG thì cứ đến saloon cư xá lữ gia, sẽ có giá tốt cho bác. Muon bit thêm thì bác PM cho tôi.

Last edited by a moderator:
để em hiền
1/4/05
3.801
93.915
113

Trích đoạn: tunghond@

Trích đoạn: HA_GL

Thật tình em hơi ngớ ngẩn vụ xe cộ, rất vui khi tìm được forum này... bộ Mer của em lúc trứơc có 3 cái C180 + C240 + E240, em vừa bán con C180 chỉ được 20K. Trước đây em mua xe toàn ra Salon nhờ tư vấn, sau mấy lần đi sắm vợ em đều thấy mình bị hớ các bác à... em thấy các bác ở forum này rất khách quan, tốt bụng, am hiểu, thông thái... mong các bác chiếu cố tư vấn giúp thằng em với ạ.
Hiện tại các xe của em toàn 4 chỗ - 12 - 15 chỗ... em muốn có một cái 7 chỗ, vừa rộng rãi, lại vừa gọn nhẹ, thích hợp cho gia đình em ngày càng tăng dân số...nên nhắm cái X5, cái X5 7 chỗ đúng khg các bác (hỏi hơi chuối tí, nhưng thật tình em chuối thật). Bác minhtít bảo con X5-2007 giá khỏang 135-140K thì em có thể cố gắng kham nổi... con này chắc đang hiếm hả bác???

To bác hoatran: Hay bác biết có con Mer 7 chỗ nào đẹp thì tư vấn giúp em luôn bác nhé. Em thanks bác trước!!!

To bac HA_GL: Sorry bác nếu bác cảm thấy em "khoe mẽ làm trò" .

To all: Thanks bà con đã đóng góp ý kiến với nhà em ...
R-class đi bác .Có hẳn bấu trời trên đầu giống E280 lun!

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Trích đoạn: vndnguyen

Em đồng ý Mer và BMW cũng ngang cơ nhau
nhưng Mer dành cho người đứng tuổi, còn BMW hợp với người trẻ hơn, vì trông hầm hố hơn
Cá nhân em không thích Mer, nếu có xiền nhièu em cũng chơi ngay con BMW

Bổ sung tý: Vẫn là anh em mình thôi (U40), nhưng nếu đi Mec thì phải complet cà vạt giày tây đen còn đi BMW thì quần bò áo phông giày thể thao cho nó thoải cái con gà mái.

Tôi cũng khoái X5 lém, mua bao nhiêu Halida về mở nắp đau cả tay mà vẫn chúc mừng năm mới, ko biết cái nắp có chữ X5 đó họ in chưa nữa. Khoái X5 mà ko đủ tiền nên đang thích Captiva kia kìa.

Bác nào đồng cảm với tôi không ợ?

Status
Không mở trả lời sau này.