Tags
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chọn xe đâu phải chỉ chọn về độ bền hả bác?
Còn giá thành, option, và an toàn. Những cái đó đâu phải là điểm mạnh của xe Nhật. Xe Hàn trên thế giới ng ta cũng đi đầy ra. Mỗi ng có 1 tiêu chí chọn xe và mục đích sử dụng riêng.
Đúng rồi bác, người " thông thái" phải khác người phàm chứ phải ko bác? Hihi

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Phần lớn là xe Nhật, châu Âu duy nhất có Volvo XC90.
Cơ mà ít người mua xe để đi 20 vạn miles lắm

Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Hom 300k km thì may anh Taaxi ở VN la muỗi dù có là Kia Mỏoninh

Tập Lái
26/11/16
23
12
3
28
Đồng Nai
www.facebook.com
Bữa rồi e mới đi xe dịch vụ hay chạy từ sài gòn về định quán đồng nai. Thấy con fortune ( hình như đời 2013 2014 j đó đại loại z ) mà chạy 520.000km @@... mà lên tài xế vẫn kéo 120 140km/h. @@

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Thặt dễ hiểu khi không tồn một mống xe hàn xẻng nào. Nếu là Top 100 thì hy vọng có 1 em.
Toy chiếm đa số trong bảng xếp hạng trên, đó là lý do nó được người tiêu dùng Mỹ và cả thế giới lựa chọn. Còn người VN trên các diễn đàn lại "quá thông thông mình, thông thái" nên chửi Toy không thương tiếc và chọn xe hàn xẻng .... mục đích là cho khác người để chứng tỏ mình thông minh????

Xàm, tôi đã thấy 1 chiếc Matiz taxi đi hơn 600 ngàn Km. Và khẳng định các ông khen xe Nhật, chê xe Hàn chỉ cần đi hỏi mấy chiếc Morning của đội Mai Linh thì sẽ biết xe họ đi đc bao nhiêu Km. 200 ngàn dặm là cái đinh.

AL5 confirmed
Hạng B2
12/7/11
162
132
43
Thặt dễ hiểu khi không tồn một mống xe hàn xẻng nào. Nếu là Top 100 thì hy vọng có 1 em.
Toy chiếm đa số trong bảng xếp hạng trên, đó là lý do nó được người tiêu dùng Mỹ và cả thế giới lựa chọn. Còn người VN trên các diễn đàn lại "quá thông thông mình, thông thái" nên chửi Toy không thương tiếc và chọn xe hàn xẻng .... mục đích là cho khác người để chứng tỏ mình thông minh????
bác có vẻ cay cú xe Hàn nhỉ. VN mình chuộng xe Hàn 1 phan là giá dễ tiếp cận. VN mình ko phải luôn lấy oto đi, mua để cuối tuan di gia đình cũng nhiều, nen nhieu khi mua 5 nam đi chua 50k km thì vấn đề quá là bền bỉ ko phai quan trongn nhất, bù lại xe Hàn giá tốt vs option nhiều hơn hẳn.
Với quan trong Toy trong bài là Toy Mỹ, nó khác xa Toy Vinh Phúc bác à (1 cái như Nasa, 1 cái như viện Khoa Hoc Công Nghê VN) =)))

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
bác có vẻ cay cú xe Hàn nhỉ. VN mình chuộng xe Hàn 1 phan là giá dễ tiếp cận. VN mình ko phải luôn lấy oto đi, mua để cuối tuan di gia đình cũng nhiều, nen nhieu khi mua 5 nam đi chua 50k km thì vấn đề quá là bền bỉ ko phai quan trongn nhất, bù lại xe Hàn giá tốt vs option nhiều hơn hẳn.
Với quan trong Toy trong bài là Toy Mỹ, nó khác xa Toy Vinh Phúc bác à (1 cái như Nasa, 1 cái như viện Khoa Hoc Công Nghê VN) =)))
Em cũng thích xe Nhật đây nhưng như Honda, mazda còn được. Chứ như Toy thì có bền hàng triệu km em cũng chịu. Đến cái túi khí cũng bền =)). Nói chung tuỳ xe, tuỳ thị trường. Lôi mãi cái vấn đề Nhật- hàn ra làm j.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc and AL5
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Uhm, dân Mỹ và toàn TG dốt hơn bác, bác nhỉ? Ngưỡng mộ quá,