Tags
Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Xe ở vn thì phải khảo sát 500k trở lên. Nhưng cũng chỉ cần toy rẻ tiền thôi cũng vẫn bền bỉ!

Hạng B2
3/8/17
333
136
43
35
Xin các bác nhớ kỹ, là xe Mỹ, ráp ở Mỹ, cho thị trường Mỹ, chứ như toy ở vn nó coi dân vn như mọi rợ, rác rưởi, xe ko có tí an toàn mà còn bị tháo hết option.

• Like
Reactions: Thành Civic
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Xàm, tôi đã thấy 1 chiếc Matiz taxi đi hơn 600 ngàn Km. Và khẳng định các ông khen xe Nhật, chê xe Hàn chỉ cần đi hỏi mấy chiếc Morning của đội Mai Linh thì sẽ biết xe họ đi đc bao nhiêu Km. 200 ngàn dặm là cái đinh.
Cái thống kê của Mẻo xàm thiệt ha bác. Lẽ ra là phải để em morning số 1, i10 sô 2 ... đúng không bác?
Tacoma thì cửa nẻo gì mà so với morning bác nhể, vớ vẩn thiệt.
À mà vài năm trước thấy đội taxi morning, i10 vô cùng nhiều, sao giờ hết thấy rồi ta, trên đường toàn thấy taxi Vios và In thôi, cá biệt có thêm là Attrage, Sunny thôi. Ai biết giải thích hộ em với

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Bữa rồi e mới đi xe dịch vụ hay chạy từ sài gòn về định quán đồng nai. Thấy con fortune ( hình như đời 2013 2014 j đó đại loại z ) mà chạy 520.000km @@... mà lên tài xế vẫn kéo 120 140km/h. @@

Nếu như bác nói thì bình quân e này 1 ngày đi gần 300Km. kinh nhỉ.

Tập Lái
16/9/16
18
4
3
Có 1 sự thật là nội dung bài viết chả liên quan gì đến cái tựa đề "bền bỉ" cả. Nội dung chỉ đơn thuần là loại xe nào mua về rồi "bào" nhiều nhất ở Mẽo thôi

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chắc xe các hãng khác thì như nhau ở mọi thị trường?
Họ chỉ biết bao biện thôi bác ơi. Chứ họ không không thật sự chịu hiểu. Cứ lấy chiếc morning vn và chiếc morning nhập Hàn thôi đã thấy chênh lệch vô cùng lớn rồi.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
sao đi đâu cũng thấy mấy ông vào khơi chiến vụ xe Hàn với xe Mỹ vậy nhỉ? Ai thích xe gì thì cứ mua xe đó, tiền là tiền của mỗi người. Biết làm ra tiền thì đủ khôn để tiêu tiền của mình, bớt bớt chứng tỏ giùm cái!

Hạng F
29/10/14
8.557
11.266
113
Cái thống kê của Mẻo xàm thiệt ha bác. Lẽ ra là phải để em morning số 1, i10 sô 2 ... đúng không bác?
Tacoma thì cửa nẻo gì mà so với morning bác nhể, vớ vẩn thiệt.
À mà vài năm trước thấy đội taxi morning, i10 vô cùng nhiều, sao giờ hết thấy rồi ta, trên đường toàn thấy taxi Vios và In thôi, cá biệt có thêm là Attrage, Sunny thôi. Ai biết giải thích hộ em với
Morning i10 của mai linh đang chạy thẳng ra bãi rác rồi pác ạ. Em cũng từng đi xe hàn. Nhưng thấy mấy pác chạy xe hàn xẻng lúc nào cũng tỏ ra mình thông minh, chửi những người đi toy ( em ko đi toy nhé) pó tay. Nói đến độ bền bỉ cày bừa thì taxi vios, ỉn nó chấp 3 đời morning với i10. Bản thân những tài xế chạy taxi bung ra ngoài mua xe chạy grab cũng toàn chơi vios với ỉn thôi. Chỉ những người chưa được ngồi xe nhật hoặc sắm chiếc xe đầu tiên là xe hàn mới chửi toy thôi.
Em chạy rio nhập hàn với vios chả thấy rio sướng hơn cái gì. Mà em thấy ngược lại vios rộng hơn, đi vào đường xấu thấy khung gầm chắc chắn hơn
- em chạy k3 và atist cũng chả thấy k3 sướng hơn tý nào. Mà ngược lại. K3 đi vào mố cầu hoặc đường xấu ồn vô cùng, khung gầm tuổi tý để so với atis. Chả hiểu các pác nói đi xe hàn là hưởng thụ cái gì.