Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Em đang nghĩ: sau khi mua lại cái ốp mâm mới, sẽ khoan 1 lỗ, rồi hàn 1 ốc vít bên trong mâm và bắt vít kỉa6u cách cho nó vừa đẹp, trộm lại khó lấy. Tạo sao ko nhỉ các bác. Cứ nhìn 4 chân vợ 2 hơ hoác mà lộn ruột !

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
npt nói:
Thôi ráng cẩn thận các bác ơi, con Triton em tuần trước đậu trên Lý Tự Trọng no xơi 2 cái kính, 1 gạt nước, một kính hậu trong xe, một chai nước hoa, 1 dao nhíp. Nó vô được trong xe mới kinh bác ạ.
moá , ghê vậy, có quên khoá cửa k? lấy xong nó có bấm khoá lại k? ;)

Hạng B2
11/11/11
162
305
63
Già nhà em đậu con DMax ngoài Lotte cũng bị chúng vặt 2 cái lỗ tai
>.<

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
hôm nay em đi đường chú ý thấy ít nhất 4 chiếc Dmax cũng chung số phận xe em các bác ạ. Mâm hơ hoác! em đang nghĩ hay ra chợ trời mua 4 cục cao su về cắt gọn khít cái lỗ larăng đút vào nhỉ. Mâm màu bạc, chụp mâm màu caosu đen nhìn cũng ngầu phết, lại rẻ và chắc chả ma nào lấy

Hạng D
15/4/09
2.159
12.301
113
39
Say nói:
hôm nay em đi đường chú ý thấy ít nhất 4 chiếc Dmax cũng chung số phận xe em các bác ạ. Mâm hơ hoác! em đang nghĩ hay ra chợ trời mua 4 cục cao su về cắt gọn khít cái lỗ larăng đút vào nhỉ. Mâm màu bạc, chụp mâm màu caosu đen nhìn cũng ngầu phết, lại rẻ và chắc chả ma nào lấy
Ngầu nhưng nó sẽ rơi sau 1 thời gian bác chạy thôi

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.199
113
48
TP.HCM
dawmgoodman nói:
npt nói:
Thôi ráng cẩn thận các bác ơi, con Triton em tuần trước đậu trên Lý Tự Trọng no xơi 2 cái kính, 1 gạt nước, một kính hậu trong xe, một chai nước hoa, 1 dao nhíp. Nó vô được trong xe mới kinh bác ạ.

Không đâu bác, em khóa cửa rất cẩn thận. Không có chuyện em quên đâu bác. Nhưng em nghĩ nó chọt chẹt gì đó ở joint cao su để mở cửa bác ạ.

Hạng D
15/4/09
2.159
12.301
113
39
npt nói:
dawmgoodman nói:
npt nói:

Không đâu bác, em khóa cửa rất cẩn thận. Không có chuyện em quên đâu bác. Nhưng em nghĩ nó chọt chẹt gì đó ở joint cao su để mở cửa bác ạ.
Đáng đời :D đi D-Max thì đâu có... ;):D

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
npt nói:
dawmgoodman nói:
npt nói:

Kiểu này chắc anh npt làm gì lâu lắm mới bị nó xơi tái dữ vậy nè :D. Em nhớ khu Lý Tự Trọng Hô Teo nhiều lắm nha :D