npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.462
2.202
113
48
TP.HCM
Vinh Hiển nói:
npt nói:
dawmgoodman nói:
npt nói:
Thôi ráng cẩn thận các bác ơi, con Triton em tuần trước đậu trên Lý Tự Trọng no xơi 2 cái kính, 1 gạt nước, một kính hậu trong xe, một chai nước hoa, 1 dao nhíp. Nó vô được trong xe mới kinh bác ạ.
moá , ghê vậy, có quên khoá cửa k? lấy xong nó có bấm khoá lại k? ;)

Không đâu bác, em khóa cửa rất cẩn thận. Không có chuyện em quên đâu bác. Nhưng em nghĩ nó chọt chẹt gì đó ở joint cao su để mở cửa bác ạ.
Kiểu này chắc anh npt làm gì lâu lắm mới bị nó xơi tái dữ vậy nè :D. Em nhớ khu Lý Tự Trọng Hô Teo nhiều lắm nha :D

Làm gì đâu, vô bệnh viện NĐ2 thăm bệnh mà em chai

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Kính báo các bác, ko chịu đựng được nữa, em vào hãng thi hãng nói hàng phải nhập về chờ vaì tháng và giá gần 1 chai/1 cái chụp mâm. Cực chẳng đã em ra Trần Bình TRọng và chỉ 15 1 chú xách ra 4 cái chụp mâm. Khốn nạn, em lật bên trong thì đúng lạiu là cái chụp mâm con vợ 2 yêu quý của mình (trước kia em mở ra oách dấu sơn vào nên biết ngay). Thế mà phải mua lại với giá 200k/1 chiếc. Điên tiết thật, tết nhất tới nơi.
Em cũng tìm khắp cả ADN, TBT ... Dân Sinh nhưng ko tài nào tìm được cái tay quay mở bánh sơcua bị mất. Vào hãng thì chỉ mấy thanh sắt mà giá chát quá. Híc có bác nào cùng cảnh ngộ chỉ em cách hoặc biết nơi bnào chế ko nhỉ? Giá như hãng isuzu cuối năm đột nhiên khuyến mãi tặng anh em cái này có phải là phuong pháp chăm sóc khách tốt hơn ko nhỉ? A

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
Say nói:
Kính báo các bác, ko chịu đựng được nữa, em vào hãng thi hãng nói hàng phải nhập về chờ vaì tháng và giá gần 1 chai/1 cái chụp mâm. Cực chẳng đã em ra Trần Bình TRọng và chỉ 15 1 chú xách ra 4 cái chụp mâm. Khốn nạn, em lật bên trong thì đúng lạiu là cái chụp mâm con vợ 2 yêu quý của mình (trước kia em mở ra oách dấu sơn vào nên biết ngay). Thế mà phải mua lại với giá 200k/1 chiếc. Điên tiết thật, tết nhất tới nơi.
Em cũng tìm khắp cả ADN, TBT ... Dân Sinh nhưng ko tài nào tìm được cái tay quay mở bánh sơcua bị mất. Vào hãng thì chỉ mấy thanh sắt mà giá chát quá. Híc có bác nào cùng cảnh ngộ chỉ em cách hoặc biết nơi bnào chế ko nhỉ? Giá như hãng isuzu cuối năm đột nhiên khuyến mãi tặng anh em cái này có phải là phuong pháp chăm sóc khách tốt hơn ko nhỉ? A
Dạo này bác Say tâm trạng buồn bực nhiều quá :D Làm chai dr thanh đi bác, năm mới cho tâm hồn thư thái đi ạ :)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
hehe, 8 bánh Dmax e giờ vầy hết, kệ mịa nó đi bác mua làm gì bằng ủng hộ nó:

bộ tay quay mua lại hơn 1tr đó, mược ai ra tiện mịa cho nhanh, 400k là ok.

Last edited by a moderator:
Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Mấy cửa hàng hàn tiện êề nhà em, cuối năm họ làm phách dữ qua, nói 100 bộ thì làm chứ 3 bộ cũng ko có thời gian. Em bực mình mua luôn hàng chính hãng rồi. Nếu các bác có nhu cầu đặt hàng (kể cả dự phòng nếu mất bộ này còn bộ kia), em vác hàng chính hãng em ra đặt thợ họ tiện nhiều nhiều. Bác nào âần, cứ đặt hàng em, chắc rẻ hơn hãng cực nhiều luôn. Ôi trời ơi, 4 thanh sắt giá hãng gần 1 chai