Club/Khoe Xe Nâng bi Outback

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Biển đẹp quá. Chúc mừng bác chủ...
biển này 9tr hay hơn bác?kkk
Em bấm thôi bác. Biển số bây h đâu có mua được, e có hỏi tụi nó nói ko làm được

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Em bấm thôi bác. Biển số bây h đâu có mua được, e có hỏi tụi nó nói ko làm được
"Khôn dại tại tay".kkk
Sao Siu Xe vẫn Có số "đẹp" nhỉ bác? Hay là "cái J không mua đc bằng Lúa thì sẽ mua đc bằng rất nhiều Lúa"!!!

• Like
Reactions: hung.sub
Hạng B2
30/8/10
205
164
43
"Khôn dại tại tay".kkk
Sao Siu Xe vẫn Có số "đẹp" nhỉ bác? Hay là "cái J không mua đc bằng Lúa thì sẽ mua đc bằng rất nhiều Lúa"!!!

Cái gì ko mua đc bằng bát cơm sẽ mua dc bằng một ruộng lúa luôn :-D

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Vâng. E thấy nó nói là qua tháng 6 này lắp cho Outback được, để mai e lên nhận xe rồi hỏi kỹ lại tụi nó xem sao. Chiều nay e mới đăng ký xong, có biển rồi : 51G 387.38, các bác hay tụ tập ở đâu e qua trình diện nhể ? Cho e học hỏi thêm kinh nghiệm tý chút :)
Bác gặp chị này gấp "cáp kèo" đc đấy.kkk
Nâng bi Outback

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Theo em biết bộ của MIV nó có thêm chống trộm (hiện tại OB ko có) và có tín hiệu âm thanh khi khoá/ mở khoá chứ ko có kêu cạch cạch như bây giờ.
Hqua em có hỏi tụi sale cái vụ autolock, nó nói thời gian qua tụi nó check xong rồi, qua tháng 6 nó gửi linh kiện sang ráp là bao ổn định. E đặt cho xe e rồi bác. À, bác cho e hỏi tình hình xe bác có hao xăng không, thực tế thì khoảng bao nhiêu lít /100km ? Lúc mới nó hao hơn phải Ko bác? E thấy xe e báo 4,2 Km/l ... em hơi bị hoang mang :)

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Hqua em có hỏi tụi sale cái vụ autolock, nó nói thời gian qua tụi nó check xong rồi, qua tháng 6 nó gửi linh kiện sang ráp là bao ổn định. E đặt cho xe e rồi bác. À, bác cho e hỏi tình hình xe bác có hao xăng không, thực tế thì khoảng bao nhiêu lít /100km ? Lúc mới nó hao hơn phải Ko bác? E thấy xe e báo 4,2 Km/l ... em hơi bị hoang mang :)
>20L/100km nhiều nhỉ? Bác Set chế độ đo trung bình cho Trip chưa? Chuyển về L/km và Set Trip mới xem sao.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.146
113
Mấy ngàn km đầu khoan nhìn cái đó đi bác. Chú ý 1000km đầu đừng để vòng tua trên 4000 là được, sau 5000km sẽ tính lại sau. Xe mới cần phải chạy rô đai đã, nhiên liệu cứ để đó đi hihi

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Không hao đâu bác ob 2.5 đường trường 7 lít tp cỡ 10 -12 từ kẹt xe nhiều hay ít

Hạng B1
12/4/12
84
12
8
Hôm nào mưa to vào cua bác nhá thắng thử ở 120 đi
Xe Subaru nói riêng và các xe có hệ thống cân bằng điện tử nói chung( mỗi hãng một tên gọi) ôm cua gấp mà đạp thắng là tự sát đó bác