Club/Khoe Xe Nâng bi Outback

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Bác có tin bộ 1 củ nguyên lý đơn giản và ko ảnh hưởng gì đến điện đóm như bộ 8 củ ko?

Bộ 1 củ chưa lỗi con nào còn bộ 8 củ thì vào xưởng 2 lần mới hết chập chờn. Chưa kể còn tháo banh ta lông xe ra nữa.

Như bác Antoni nói, chỉ 30s là xog. Ko cắt dây, đấu dây gì luôn, cắm là chạy.
Nói vậy các bác MIV buồn...kkk

Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Nói vậy các bác MIV buồn...kkk

Có gì mà buồn bác, mình người dùng có sao nói vậy.

Mà cũng nói thêm là mấy bộ Autolock của MIV lắp cũng là hàng của hãng thứ ba. Chứ Subaru cũng ko bán bộ đó luôn.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.140
113
Có gì mà buồn bác, mình người dùng có sao nói vậy.

Mà cũng nói thêm là mấy bộ Autolock của MIV lắp cũng là hàng của hãng thứ ba. Chứ Subaru cũng ko bán bộ đó luôn.
Theo em biết bộ của MIV nó có thêm chống trộm (hiện tại OB ko có) và có tín hiệu âm thanh khi khoá/ mở khoá chứ ko có kêu cạch cạch như bây giờ.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.140
113
hihi
Của Ngan già mà mình lén đi miết.
Từ lúc nâng bi OB là "mất hình" ở BC cùng với con Cam "ghẻ" :) là sao dennis??? Bé chuyển học AV chỗ khác hả bác?
Dạ học 1 chỗ miết nên em muốn đổi môi trường cho 2 nhóc nên qua VUS Út Tịch gòi ạ. Nhưng vẫn lâu lâu chạy qua BC ăn hủ tíu Bé Mập, cơm túm Tú Mập, bánh mì bưởi ép hằm bà lằng hihi.

• Like
Reactions: bomdien
Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Theo em biết bộ của MIV nó có thêm chống trộm (hiện tại OB ko có) và có tín hiệu âm thanh khi khoá/ mở khoá chứ ko có kêu cạch cạch như bây giờ.
Vâng. E thấy nó nói là qua tháng 6 này lắp cho Outback được, để mai e lên nhận xe rồi hỏi kỹ lại tụi nó xem sao. Chiều nay e mới đăng ký xong, có biển rồi : 51G 387.38, các bác hay tụ tập ở đâu e qua trình diện nhể ? Cho e học hỏi thêm kinh nghiệm tý chút :)

• Like
Reactions: hung.sub and Jesse
Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Vâng. E thấy nó nói là qua tháng 6 này lắp cho Outback được, để mai e lên nhận xe rồi hỏi kỹ lại tụi nó xem sao. Chiều nay e mới đăng ký xong, có biển rồi : 51G 387.38, các bác hay tụ tập ở đâu e qua trình diện nhể ? Cho e học hỏi thêm kinh nghiệm tý chút :)
Bác inbox e số đt + tên e add vào group viber luôn, anh em tụ tập ở đâu - khi nào đều biết tiện sắp xếp luôn

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Biển đẹp quá. Chúc mừng bác chủ...
biển này 9tr hay hơn bác?kkk

Hạng B2
30/8/10
205
164
43

Bộ chống trộm đó e xem trên xe FXT lăp rồi. Có hơn gì bộ đang bán trên thị trường mà giờ hàng nội thất ng ta còn ngại ko lắp đâu. E xin lỗi nếu hơi quá lời :-D

• Like
Reactions: dennis