Club/Khoe Xe Nâng bi Outback

Hạng D
6/4/05
3.604
2.142
113
Bác sợ gì bảo hành. Hãng loay hoay mãi vừa đắt vừa ko ổn về mặt kỹ thuật. Ngoài Hnoi có 1 xe gắn rồi mà cứ vài tháng lại fix lỗi. Trong khi hội chơi xe lắp cái ăn liền. Cả trăm con chưa con nào lỗi. Giá thì bằng 1/10 hãng.
Post cái này qua thớt tuột quần nha bác hội chảng hehe.
Rổ rá dư lào? Làm đc cái lên kính auto cả 3 kính cửa sổ còn lại ko bác?

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Kakakaka cái auto lock thì dễ ẹc lắp trong vòng 3 nốt nhạc, còn làm lên kính auto cũng hơi bị căng. Khi mua xe về em cũng ngứa ngáy tay chân rồi mà chưa có phương án.
P/s: về rổ rá auto lock thì nhờ bác Tùng pm giúp.

• Like
Reactions: dennis
Hạng D
6/4/05
3.604
2.142
113
Kakakaka cái auto lock thì dễ ẹc lắp trong vòng 3 nốt nhạc, còn làm lên kính auto cũng hơi bị căng. Khi mua xe về em cũng ngứa ngáy tay chân rồi mà chưa có phương án.
P/s: về rổ rá auto lock thì nhờ bác Tùng pm giúp.
Nếu có làm lỡ mất bảo hành lun thì em tính làm theo kiểu Camry lúc trước của em:
- Bấm giữ unlock trên remote, toàn bộ kính xe kể cả sunroof đều hạ xuống hết;
- Bấm giữ lock trên remote, toàn bộ kính xe kể cả sunroof đều đóng hết.

Để xe trời nắng xong ra lấy mới thấy option này hữu ích, ko cần đề nổ từ xa em nghĩ sẽ đắt hơn hihi.

Tập Lái
23/3/17
5
3
3
44
Rất thích bài viết này, hi vọng có thêm chia sẻ về kinh nghiệm lái, kỹ năng lái và các chức năng đặc biệt của Outback! Yêu em này vô cùng!

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Nếu có làm lỡ mất bảo hành lun thì em tính làm theo kiểu Camry lúc trước của em:
- Bấm giữ unlock trên remote, toàn bộ kính xe kể cả sunroof đều hạ xuống hết;
- Bấm giữ lock trên remote, toàn bộ kính xe kể cả sunroof đều đóng hết.

Để xe trời nắng xong ra lấy mới thấy option này hữu ích, ko cần đề nổ từ xa em nghĩ sẽ đắt hơn hihi.
Cái này hay quá. Bác làm cho con Outback chưa vậy? Nếu làm rồi chỉ em với nhé. Cái vụ outo clock em mới hỏi hôm rồi vẫn chưa làm đc, coi như bỏ đi, thôi chịu khó nhớ vậy. E tính thay đèn gầm như của bác , gắn cái miếng inox cửa cốp sau xong chạy thôi.. có đồ gì hay hay bác chỉ dùm em... cuối tháng 4 nhận xe em trang bị cho nó luôn một thể :)

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Cái này hay quá. Bác làm cho con Outback chưa vậy? Nếu làm rồi chỉ em với nhé. Cái vụ outo clock em mới hỏi hôm rồi vẫn chưa làm đc, coi như bỏ đi, thôi chịu khó nhớ vậy. E tính thay đèn gầm như của bác , gắn cái miếng inox cửa cốp sau xong chạy thôi.. có đồ gì hay hay bác chỉ dùm em... cuối tháng 4 nhận xe em trang bị cho nó luôn một thể :)
auto lock làm dễ ẹc bác ơi, 5 mins là xong thôi.
Mọi người cũng còn khá nhiều cái để trao đổi, để em xúc tiến mọi người gặp nhau sớm trao đổi rồi lên list order chung cho xĩu luôn :3dcuoi:

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng D
6/4/05
3.604
2.142
113
Mới TÍNH thôi chứ chưa làm đc bác ơi.
Cốp sau đừng gắn inox nhìn sến lắm, nó có miếng cao su đen gắn nhìn đẹp hơn. Giá khoảng mấy chai trên mạng có đó

Hạng D
6/4/05
3.604
2.142
113
Mọi người cũng còn khá nhiều cái để trao đổi, để em xúc tiến mọi người gặp nhau sớm trao đổi rồi lên list order chung cho xĩu luôn :3dcuoi:
Hehe, đặt hàng bác vụ autolock, đèn daylight nhé. Hy vọng cắm vô hãng ko từ chối bảo hành hẹ hẹ.

Em định qua tháng đi gắn Broquet, chắc in-tank chứ ko cần tăng công suất như in-line. Có ai can em hơm???

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Có làm được auto lock 4 kính ko anh

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Hehe, đặt hàng bác vụ autolock, đèn daylight nhé. Hy vọng cắm vô hãng ko từ chối bảo hành hẹ hẹ.

Em định qua tháng đi gắn Broquet, chắc in-tank chứ ko cần tăng công suất như in-line. Có ai can em hơm???
Đèn daylight đang ngâm cứu bác ơi, auto lock thì a e cần gom lại rồi e order bác Tùng HT Su HN ship vào