Tập Lái
8/9/21
0
0
0
30
Công nghệ đang thu hẹp những khoảng cách đã từng tồn tại giữa các doanh nghiệp và người tiêu dùng của họ. Nó đang lấp đầy hố sâu do ranh giới địa lý, hạn chế kỹ thuật, rào cản ngôn ngữ, v.v.

Ngày nay, hàng nghìn thương hiệu Thương mại điện tử, tổ chức, tổ chức và thậm chí cả những cá nhân nổi tiếng có sự hiện diện trực tuyến và nhiều người trong số họ đang tham gia giải đấu mỗi ngày.
Nâng cao hiệu suất trang web và ứng dụng với tiện ích WordPress

Kể từ khi việc tạo trang web và ứng dụng cũng như mở rộng phạm vi kỹ thuật số trở nên dễ dàng hơn, nhiều doanh nghiệp và thương hiệu đang sử dụng con đường trực tuyến và tiếp cận khách hàng trong tầm tay của họ.

Trên thực tế, sự gia tăng của điện thoại thông minh đã tạo thêm một động lực hoàn toàn mới cho lĩnh vực kinh doanh trực tuyến và khiến các ứng dụng trở thành lựa chọn hàng đầu của nhiều người mua và người bán.

Thiên Thời Media giải quyết sự gia tăng nhu cầu về các ứng dụng giá cả phải chăng chất lượng cao để giúp các doanh nghiệp trực tuyến đầy tham vọng như vậy. Nó cho phép bạn tạo ứng dụng của riêng mình mà không cần viết một dòng mã nào.

Hôm nay, chúng tôi ở đây để cho bạn biết về một giải pháp khác của Thiên Thời Media, đó là một lợi ích cho các thương hiệu và doanh nghiệp trực tuyến. Hãy theo dõi chúng tôi cho đến cuối cùng và tận dụng nó!

Hôm nay, chúng ta ở đây để thảo luận về một giải pháp bổ sung của Thiên Thời Media đã được quản lý đặc biệt cho chủ sở hữu trang web WordPress. Các WordPress Web Hosting add-on là một giải pháp lý tưởng cho những người tìm kiếm một giải pháp quản lý trang web của một cửa.

Tiện ích bổ sung này kết hợp hai giải pháp mạnh mẽ với nhau: giải pháp lưu trữ web WP Engine cho các trang web WordPress và trình tạo ứng dụng Thiên Thời Media WordPress cho WordPress và WooCommerce.

Khi chọn máy chủ lưu trữ WordPress tốt nhất cho trang web của mình, bạn phải tìm kiếm ba yếu tố - đơn giản, bảo mật và tốc độ. May mắn thay, WP Engine cung cấp tất cả. Tương tự, Thiên Thời Media đảm bảo rằng các ứng dụng bạn xây dựng trên nền tảng của nó, tái tạo trang web của bạn về tốc độ, hiệu suất và độ tin cậy.

Khi cả hai kết hợp với nhau, bạn sẽ có được trải nghiệm WordPress tốt nhất mà bạn có thể tưởng tượng. Tầm cỡ của doanh nghiệp trực tuyến của bạn phát triển đa dạng khi tốc độ, hiệu suất và sức mạnh của trang web và ứng dụng của bạn tăng lên. Ngay sau khi bạn mua tiện ích bổ sung này, bạn có thể mong đợi và đạt được tất cả!

Các tính năng nổi bật của tiện ích bổ sung Lưu trữ web WordPress
Tiện ích bổ sung Lưu trữ Web WordPress mang lại vô số lợi ích cho khách hàng. Các tính năng vượt trội của nó làm cho nó trở thành giải pháp tốt nhất cho các doanh nghiệp mong muốn xây dựng thương hiệu của họ trực tuyến. Một số tính năng tuyệt vời như sau:

# 1: Nhanh chóng và đáng tin cậy
Xu hướng sử dụng ứng dụng cho thấy hầu hết mọi người từ bỏ các trang web và ứng dụng mất quá nhiều thời gian để tải hoặc phản hồi. Rõ ràng, tốc độ và độ tin cậy đóng một vai trò quan trọng trong sự thành công của trang web và ứng dụng của bạn.

Điều này chỉ có thể đạt được khi bạn có một đối tác lưu trữ web đáng tin cậy và một nhà xây dựng ứng dụng mạnh mẽ. Cảm ơn hoàn toàn, tiện ích bổ sung này giúp bạn giống như vậy. Bạn có thể dựa vào các giải pháp này để có một cơ sở hạ tầng kỹ thuật số nhanh chóng, đáp ứng và mạnh mẽ.

Dưới đây là hướng dẫn trực quan mô tả các lợi ích của việc chọn tiện ích bổ sung Lưu trữ web WordPress:

# 2: Lý tưởng cho WordPress
WordPress là một trong những CMS (Dịch vụ Quản lý Nội dung) phổ biến nhất. Đây là sự lựa chọn hàng đầu của rất nhiều khách hàng muốn tạo một trang web và mở rộng dịch vụ của họ trực tuyến. Tuy nhiên, mọi chủ sở hữu trang web WordPress cũng cần một đối tác lưu trữ tuyệt vời.

Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng WP Engine vì nó được tối ưu hóa đặc biệt cho WordPress. Nếu bạn chọn tiện ích bổ sung Lưu trữ web WordPress của chúng tôi, bạn sẽ có thể lưu trữ trang web và ứng dụng của mình trong một môi trường lý tưởng cho WordPress.

# 3: CDN miễn phí + bộ nhớ đệm tùy chỉnh
Tiện ích bổ sung Lưu trữ Web WordPress đi kèm với sức mạnh kép của WP Engine và Thiên Thời Media. Khi bạn đăng ký tiện ích bổ sung này, bạn có thể lưu trữ trang web WordPress của mình với nhà cung cấp giải pháp lưu trữ hàng đầu.

WP Engine đảm bảo nhiều lợi ích và tính năng như thiết lập trang web nhanh, quản lý dễ dàng, CDN miễn phí, bộ nhớ đệm tùy chỉnh, cập nhật WordPress tự động, hỗ trợ mạnh mẽ và hơn thế nữa.

Các tính năng này chung quy lại đảm bảo trải nghiệm liền mạch cho bạn và khán giả của bạn, đồng thời loại bỏ mọi rào cản về tốc độ, các vấn đề về hiệu suất và tắc nghẽn.

Nhận lợi ích kép của mối quan hệ đối tác mạnh mẽ
Thiên Thời Media và WP Engine đã kết hợp với nhau để đảm bảo điều tốt nhất cho bạn. Mối quan hệ hợp tác mạnh mẽ này có thể mang lại lợi ích cho các thương hiệu và doanh nghiệp trực tuyến theo nhiều cách. Hãy theo dõi và khám phá một số lợi ích được liệt kê dưới đây:

# 1: Tăng tốc độ và hiệu suất
Các ứng dụng được xây dựng bằng Thiên Thời Media được cung cấp trực tiếp bởi trang web của bạn mà nó đã được xây dựng. Do đó, tốc độ và hiệu suất của các ứng dụng cũng phụ thuộc vào tốc độ và hiệu suất của trang web của bạn.

Giải pháp lưu trữ WordPress được quản lý bởi WP Engine truyền tải tốc độ mạnh mẽ và làm trơn tru hiệu suất trang web của bạn, đồng thời khắc phục mọi lỗi hoặc sự cố. Điều này giúp tăng hiệu suất của trang web cũng như ứng dụng của bạn.

# 2: Tăng cường an ninh mạng
Internet là một nơi tuyệt vời. Tuy nhiên, cũng giống như bất kỳ lĩnh vực nào khác, nó có những mối đe dọa và thách thức riêng. Các cuộc tấn công độc hại và tin tặc có thể gây hại cho một trang web không đủ an toàn. Ngoài ra, an ninh mạng có thể trở nên đặc biệt thách thức đối với các doanh nghiệp bị hạn chế về ngân sách.

Tuy nhiên, tiện ích bổ sung này cho phép bạn có được lá chắn bảo mật và bảo vệ mạnh mẽ cho trang web của mình mà không gặp bất kỳ rắc rối nào. Nó giúp bạn bảo vệ ứng dụng của mình khỏi các cuộc tấn công nguy hiểm và loại bỏ những lo ngại về an ninh mạng.

# 3: Đảm bảo lợi thế vô tận
Đó không phải là tất cả! Mối quan hệ đối tác giữa Thiên Thời Media và WP Engine đảm bảo lợi ích vô tận cho khách hàng. Bạn có thể tận dụng một loạt các dịch vụ miễn phí dưới một mái nhà và quản lý trang web của mình hiệu quả hơn. Một số lợi ích bao gồm:

Truy cập SFTP dễ dàng: Đảm bảo truy cập đơn giản và an toàn vào tất cả các trang web từ một lần đăng nhập.

Giai đoạn cho mọi trang web: Kiểm tra các trang web trước khi thực hiện thay đổi và hoạt động trong môi trường an toàn.

Công cụ phát triển mạnh mẽ: Thúc đẩy phát triển trang web với các công cụ tích hợp dễ dàng cho cả cá nhân và nhóm phát triển.

Chứng chỉ SSL miễn phí: Nhận cài đặt SSL trực tiếp từ bảng điều khiển trang web và làm cho trang web của bạn an toàn hơn.

Cung cấp cho doanh nghiệp trực tuyến của bạn sự thúc đẩy mà nó cần!
Thúc đẩy tăng trưởng kinh doanh

Hãy để trang web và ứng dụng của bạn song hành và mang lại cho doanh nghiệp của bạn sự thúc đẩy mà nó cần. Đăng ký phần mềm tạo ứng dụng Thiên Thời Media và tạo ứng dụng của bạn miễn phí.

Xây dựng, tùy chỉnh và kiểm tra ứng dụng của bạn mà không cần viết một dòng mã nào. Tiến hành xuất bản cho Android và iOS và tiếp cận tất cả các loại khán giả thân thiện với thiết bị di động.

Đừng quên tải tiện ích bổ sung Lưu trữ web WordPress của chúng tôi và tăng sức mạnh cho trang web và ứng dụng của bạn. Đảm bảo tốc độ, hiệu suất và bảo mật mạnh mẽ và ghi nhận mức tăng trưởng chưa từng có.

Bước vào ngành kinh doanh trực tuyến với sự chuẩn bị đầy đủ và tận dụng tối đa các cơ hội đến với bạn. Không đợi nữa! Hãy tiếp tục và có được lợi thế hơn đối thủ cạnh tranh của bạn ngay bây giờ!
Đề xuất Đọc: Quy trình Thiết kế App Chuyên Nghiệp https://thienthoi.com.vn/thiet-ke-app/

Hạng D
12/7/13
2.070
7.742
133
Hồ Chí Minh
muốn chặn bọn spam chiếm luôn quyền quản trị xảy ra lỗi như 403, wp-log-header ...
thì làm thao bạn