Hạng B2
23/8/11
438
373
63
Hôm qua được sự hỗ trợ của chú Đăng - Auto's Only, F10 của tôi đã đuoc lên đời NBT! Quá đã!

Cảm ơn chú Đăng rất nhiều: điểm 10 dịch vụ và chất lượng, điểm 10 về sự nhiệt tình, tậm tuỵ! Tôi khó tinhd mà chưa chê được điểm nào!

Tuyệt nhất là chú Đăng đã code lại phần tín hiệu âm thanh nên tôi vẫn dùng bộ loa bản base mà nghe hay tuyệt! Chả kém gì bộ loa HK mà lại ko tốn thêm tiền! Hay thế!

Nhân tiện, tôi dư bộ Interface + camera de + Vietmap có thể gắn cho bác nào thích DIY nha! Bác nào thích thì Inbox nha! Nhưng tôi không khuyên dùng!

Một lần nữa cảm ơn Đăng nhiều!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
Hôm qua được sự hỗ trợ của chú Đăng - Auto's Only, F10 của tôi đã đuoc lên đời NBT! Quá đã!

Cảm ơn chú Đang rất nhiều: điểm 10 dịch vụ và chất lượng, điểm 10 về sự nhiệt tình, tậm tuỵ! Tôi khó tinhd mà chưa chê được điểm nào!

Tuyệt nhất là chú Đăng đã code lại phần tín hiệu âm thanh nên tôi vẫn dùng bộ loa bản base mà nghe hay tuyệt! Chả kém gì bộ loa HK mà lại ko tốn thêm tiền! Hay thế!

Nhân tiện, tôi dư bộ Interface + camera de + Vietmap có thể gắn cho bác nào thích DIY nha! Bác nào thích thì Inbox nha! Nhưng tôi không khuyên dùng!

Một lần nữa cảm ơn Đang nhiều!
Bác in box e bộ đấy đi. E chạy e60 gắn đc k biết =.=!

• Like
Reactions: Tuckey2011
Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
Bác nên hỏi trước thử coi có dùng cho xe bác đuoc ko vì tôi đinh cho anh em nào cần dùng Free Of Charge nên nếu bác lấy mà ko dùng đuoc thì uổng cho anh em khác! Thế nha!
Vâng e hỏi xong pm lại cho bác liền

• Like
Tập Lái
9/9/12
18
6
3

Cảm ơn chú Đang rất nhiều: điểm 10 dịch vụ và chất lượng, điểm 10 về sự nhiệt tình, tậm tuỵ! Tôi khó tinhd mà chưa chê được điểm nào!

Một lần nữa cảm ơn Đang nhiều!
Xin bác số đt chú Đăng để đc tư vấn NBT. F10 của bác sx năm nào vậy?

• Like
Hạng B1
3/1/08
78
107
33

Vụ này là sao vậy bác, nghe hấp dẫn quá bác khai sáng giúp em với, thanks bác!

• Like