Status
Không mở trả lời sau này.
RE: Nệm da của Saigonpart - Nên chăng?!

...bác minhtit nói vậy tui cũng chẳng còn gì hơn để nói...việc chê bai hay không thì đùng nhìn ở riêng bài này, hãy nhìn những bài khác nữa...chê bai là quyền của mỗi người vì nó phản anh suy nghĩ của họ về vấn đề nào đó và nó cần được tôn trọng...tôi cũng rất tôn trọng chuyện này nhưng nếu bác đã nhắc tôi xem lại bác đã đối xử với tôi thế nào thì tôi vẫn không hiểu được tai sao ngay ở bài trước bác lại mang quan hệ cá nhân của tôi ra để nói với cách hành văn theo tôi là rất nhạo báng như vậy...theo tôi đó là bác không tôn trọng người khác rồi, vậy nếu người khác có không tôn trọng bác lại thì bác cũng nên hiêu nguyên nhân cho họ nhờ...

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Lão Hòa thượng này, để tôi xử vụ này, tuần này cả 2 vị đó ra Hà nội mà, 1 vị đã ra rồi, tôi đang chờ tóm nốt vị kia đưa xuống Hải phòng xét nghiệm. Nếu đúng Minh tít là Dương tính thì Kebab trả tiền cho 3 suất, còn nếu Minh tít là âm tính hay xăng pha nhớt thì Minh tít trả
sau đó tôi viết báo cáo gửi OS và Hòa thượng. Còn vụ ghế da thì mặc kệ ai bán cứ bán ai mua cứ mua không liên quan đến anh em mình

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

tôi thì thấy hồi xưa mấy em SGP trông còn được được 1 chút, giờ chán quá nên ko quan hệ với cửa hàng đấy nữa ... hóa ra lại là "cao" ... :D:D:D
Nếu nghiêm túc thì thế này: SGP trước khi mở rộng thì lấy uy tín là phương trâm, còn sau này thì ... phải nghĩ đến doanh thu nhiều hơn. Hình như mỗi em nhân viên bán hàng 1 tháng phải chăn được 1 số khứa nhất định thì mới có $ ... khổ thân, phải dùng đến cả chiêu "dụ dỗ" anh hùng bằng mỹ nhân kế nữa .. hehehehe
Kết luận: bác nktinhanh là nạn nhân của 1 tai nạn ko thể tránh khỏi !!! xui xẻo chút xíu cuối năm thôi mà !!! thông cảm cho Thơm (hay Oanh hay ...) nghe bác!

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Khổ lắm Hoathuong ơi,kg phải bịnh đâu Tật đó,l:(:(àm sao bi giờ??? Tụng kinh có hết được kg vậy? [8|][8|]Nếu dc nhờ Hoathuong tụng dùm vài thời kinh nhen hihi.nói vậy chứ sẽ cố gắng sửa nhe .:D:D
Trích đoạn: thich4banh

Cha Phong Luu này có bịnh gì ở mắt không mà toàn chơi chữ kép pi tồ không dzậy??? :mad:

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

em thành thật cảm ơn các bác đã quan tâm đến chuyện riêng của em mà lên tiếng góp ý kiến, thật ra thì mục đích em đăng bài này như bác minhtit nói là để cảnh báo cho các anh em 4rum mình cẩn thận hơn khi đến SGP cũng như các nơi khác khi có việc gì cần. Khi đăng bài này xong thì bác kebab có phone cho em và đã đề nghị là thay mặt SGP xin lỗi em vì những sai sót của nhân viên và cũng đã đưa ra phương hướng khắc phục sai sót đó....

Về việc cái Airbags: em đã mang xe đến Nguyễn Biểu để check và ở đó nói xe em xuất hiện các lỗi sau:

- Belt sensorer, front pasenger: lỗi về dây đai an toàn

- Seat Occupancy detector: lỗi về cảm ứng đặt ở dưới ghế hành khách phía trước - ở dưới ghế có 1 cảm ứng để nhận biết có người ngồi hay ko để biết mà bung túi khí cho thích hợp. Khi bọc lại da thì co thể nhân viên ở SGP đã ko cẩn thận nên cảm ứng đó có thể đã bị gãnh. Hiện nay, sau khi dùng phần mềm để xoá lỗi đèn Airbags thì nó đã tắt. Nhưng BMW nói là nếu đèn đó lại sáng bất tử lên nữa thì 100% sure là cảm ứng đó đã bị gãy - phải thay với giá là khoảng VND 2tr3.

Em ko biết là nếu cảm ứng đó bị gãy thì có đòi được SGP bồi thường ko đây khi mà chẳng may trong một tương lai gần nào đó cái đèn Airbags bật sáng ko tắt?! Các bác giúp em ý kiến với.

Hạng B2
28/5/04
181
3
16

Cha cải bắp đâu roài vào giải thích cho a.e đê!
Nếu Sensor tiêu rồi thì bắt buộc phải đền chứ! Em ko biết BMW3 Vn thế nào chứ xe bển cảm ứng đó còn có tác dụng nhận biết có nôi trẻ con đằng truớc để ko bung túi khí nữa. Tóm lại là tối quan trọng!
Vụ này bác Huy Sờ cu tơ phải làm cho ra nhẽ mới đựơc

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Vấn đề do làm gấp và gây ra sự cẩu thả của thợ làm. Bác nên lấy báo giá của hãng và bắt SGP bồi thường.

Status
Không mở trả lời sau này.