Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Bác nên tìm hiểu thêm về hàng ghế sau của c200. Bản thân e thấy ngồi ko thoải mái, mỏi. Có thể do ghế làm hơi ngắn và cảm giác c200 rất chật chội
Chiếc xe bé tẹo thì phải chịu thôi. Thoải mái hơn thì Mec E muốn vừa thoải mái vừa sướng thì chơi luôn S.
2 con này thuộc 2 phân khúc khác nhau hoàn toàn. Bác thích sang mua Mer,muốn tiết kiệm mua xe Nhật Hàn.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Các iption trên xe các bác đừng quan trọng quá. Các bác nên xem xe có những option mình cần không thôi rồi sau đó so về giá và các iption cần thiết. Chứ em thấy có cả đóng cũng có xài tới đâu,nhìu quá thì xe nó cứ báo lỗi vật liên tục thêm nhức đầu.

• Like
Reactions: Drbao
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Thích chiếc nào thì nhích chiếc đó đi bác ơi chứ hỏi 9 người 10 ý, mỗi người một quan tâm: nào là thương hiệu, nào là công nghệ an toàn, nào là cảm giác lái, nào là giá bán lại, nào là độ rộng rãi, nào là chi phí bảo hành bảo dưỡng, nào là... nào là... càng rối thêm. Trước đây lần đầu mới mua xe, em cũng tự tìm hiểu, lên mạng xem các chia sẻ của những người đã từng sử dụng qua các dòng xe tương ứng, rồi tùy vào nhu cầu, sở thích, khả năng tài chính của mìng thì mua thôi. Giống như hỏi vợ 1 vậy, em không hỏi ai kể cả ba mẹ em, có được không. Em thích thì em cưới. Hehe

• Like
Reactions: Johnnie371 and K T
Tập Lái
7/9/17
1
1
3
37
taiwan
Chào các bác,

Hiên tại em đang chạy Cerato 2016. Đã gắn bó với em nó hơn 1 năm nay và nay đã phải lòng với 2 em khác: Mercedes-Benz C200 và Mazda 6 fl 2017.[pagebreak][/pagebreak]

Xét về giá thì M6 thấp hơn C200 cũng chút ít.Tuy nhiên xét về option thì C200 lại hơi nghèo nàn hơn M6 mặc dù giá cao hơn và thuộc dòng xe sang như: đèn pha thích ứng thông minh, bản đồ, loa Bose, Hud... Nhưng C200 lại chú trọng về sự an toàn nhiều hơn. Nên em cũng khá phân vân. Mong các bác tư vấn hộ em cái là nên quan tâm và chú trọng những phần nào khi đã trót yêu một trong 2 em này.
Múc e c200 đi cụ

• Like
Reactions: nguyenluantravel
Hạng B1
11/3/17
98
45
18
34
Chạy sướng và sang thì C200 vẫn hơn chứ nhỉ. CÒn M6 dù sao vẫn là hàng bình dân dễ sửa chữa, bảo dưỡng hơn.