Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Gì chứ vụ bền bỉ trâu bò thì em công nhận xe nhật vô đối luôn. Cảm giác lái xe nhật hơi chán nhưng có xe đi đều, đi mấy năm nó cũng chỉ thay lốp, thay nhớt, đổ xăng đi miết ah.....
xe mỹ- xe hàn 5 năm đầu bác cung sửa cái gì đâu?
crv rỉ sét các thứ kìa. Chất lượng tới đâu? Hay rỉ sét vẫn an toàn. Haiz
gia lại ảo tưởng so với cái xe nữa

• Like
Reactions: Nissan4241
Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
Gì chứ vụ bền bỉ trâu bò thì em công nhận xe nhật vô đối luôn. Cảm giác lái xe nhật hơi chán nhưng có xe đi đều, đi mấy năm nó cũng chỉ thay lốp, thay nhớt, đổ xăng đi miết ah.....
của bền tại người thôi
anh thấy phò tủn dầu chạy 2 năm xe kêu như máy cày ko :D nhật đó

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
31 tuổi chắc cũng chưa đứng tuổi lắm :). Chắc cứ đặt cọc 2 nới bên nào có trc thì lấy..;)

có bác nào sale bên Huyndai k? Dự bao lâu thì có xe ở Việt Nam nhỉ? Thanks
Chuẩn nè Bác. E nghe nói Hyundai Trường Chinh bán tốt đó Bác. Bác ghé thử. :)

Hạng D
5/7/16
1.953
13.840
113
Vote cho Santa Fe

nhưng mà STF cũng là CUV thôi như CRV, ko phải SUV đâu nha mấy bác.

Vote cho Santa Fe bởi vì nó phê như đúng cái tên của nó

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
http://autobikes.vn/10-o-to-ban-cha...-honda-civic-soan-ngoi-toyota-camry-6188.html

Kiếm 1 con xe HQ đỏ mắt mà không thấy, cái này số liệu mới nhất và thực tế bác ah.

Ở mảng xe bán tải và xe SUV, ngoài sự thống trị tuyệt đối của Ford F-series, Chevrolet Silverado và Ram pickup, Nissan Rogue (X-Trail) đang được ưa chuộng nhất tại Mỹ nếu tính trong nửa đầu năm 2018 với hơn 215.000 xe bán ra, kế đến là Toyota RAV4 hơn 198.000 xe, Honda CR-V 179.000 xe. Tuy nhiên trong tháng 6 vừa qua, Toyota RAV4 bất ngờ vượt Nissan X-Trail với 37.700 xe bán ra dù chênh lệch doanh số với X-Trail chỉ 700 xe. Điều này hứa hẹn tiếp tục tạo ra một cuộc đua song mã thú vị trong thời gian tới. Nếu tính tất cả các dòng xe, các mẫu xe bán tải vẫn được người Mỹ tin dùng nhất trong 6 tháng đầu năm 2018. Xu hướng sử dụng xe bán tải, xe SUV, crossover càng thể hiện rõ khi 3 vị trí tiếp theo đều là các xe SUV: Nissan X-Trail, Toyota RAV4 và Honda CR-V. 3 xe sedan lọt vào top 10 lần lượt là Camry, Civic và Corolla.
Đồng ý luôn với Bác, nếu dân m may mắn như các nc khác thì ae m đâu khổ như thế, vừa bị giảm opt vừa p trả thêm tiền cho bọn nó. Cũng xe đó nhưng ở Mẽo thì k có gì để nói nữa, cái xứ ng ta nó khổ hơn vì ng ta có n lựa chọn, còn m thì khác..

Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Zotye Z8 Bác ơi; Em thấy em này đẹp, chạy cũng OK, nhiều option, nội thất OK; Ai chê xe Trung Quốc kém chất lượng chứ em thấy mấy con xe tải Dongfen và Hyundai đều rất bền; Đi ra ngoài đường nhiều người không biết tưởng xe Maserati mới đau chứ:) Chúc Vợ Bác sớm có xe chạy;
Vãi cả Zotye mà tưởng Maserati. Xém tí nữa phun mẹ hết cơm trưa trong miệng

xe TQ thì cứ rẻ bằng 1/5 xe Nhật/Hàn thì suy nghĩ. Còn không thì nhường cho fan TQ hết luôn

Hạng B2
26/11/16
111
48
28
36
Thật sự mình không thích kiểu đặt giá của Honda. Các chiếc CRV và Civic giá hơi cao so với cùng phân khúc. Nghía thêm Everest xem sao. Còn Santafe thì tốt và hợp lý.

Hạng B2
13/9/11
328
236
43
Miền Trung
CRV xe nhập, xu hướng là tăng giá (Rào cản phi thuế quan) . SF ráp, xu hướng là giảm giá (tăng nội địa hoá).