Hạng D
6/8/16
2.420
18.302
113
thường những người mua xe lần đầu sẽ ko hiểu về phân khúc xe, thấy chữ Honda cứ cắm đầu vô mua trong khi nó là con xe hạng B, mua về chạy 1 thời gian mới bắt đầu ngấm ủa sao con xe của người ta nhìn bề thế mà con xe của mình nhìn nhỏ nhỏ yếu yếu, rồi bắt đầu hối hận
thật ra con city theo em là ngon nhất trong đám hạng B... nhưng so nó với hạng C thì ko ổn tí nào. Trong đó thằng cruze với civic chạy máy 1.8 hơn đứt con city. Xem Mỹ thì vỏ cứng khỏi bàn. Xe Nhật (hạng C trở lại ở VN) vỏ mỏng còn thua cả xe Hàn

• Like
Reactions: Bach Hổ
Tập Lái
27/8/19
31
9
0
An giang
thật ra con city theo em là ngon nhất trong đám hạng B... nhưng so nó với hạng C thì ko ổn tí nào. Trong đó thằng cruze với civic chạy máy 1.8 hơn đứt con city. Xem Mỹ thì vỏ cứng khỏi bàn. Xe Nhật (hạng C trở lại ở VN) vỏ mỏng còn thua cả xe Hàn
Đúng rồi bác nó hạng b mà so với mấy chiếc hạng C cùng tuổi thì tội nó e mà có dư lúa là múc liền con civic mới đẹp khỏi phải bàn luôn

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
e đi Đà Lạt thấy con Cap nằm đường thì e sợ Chev lắm

Hạng D
6/8/16
2.420
18.302
113
e đi Đà Lạt thấy con Cap nằm đường thì e sợ Chev lắm
anh search thử xe nào ko nằm đường :) Nói chung xe Chez thì như hạch thật; nhưng trong các con bác chủ đưa lên so giữa tiền đời và năm sản xuất thì mấy con kia ko thể bằng em Cruze được. Chưa kể con Cruze là xe lành nhất họ nhà Chev rồi

• Like
Reactions: PhiH and Bach Hổ
Tập Lái
27/8/19
31
9
0
An giang
anh search thử xe nào ko nằm đường :) Nói chung xe Chez thì như hạch thật; nhưng trong các con bác chủ đưa lên so giữa tiền đời và năm sản xuất thì mấy con kia ko thể bằng em Cruze được. Chưa kể con Cruze là xe lành nhất họ nhà Chev rồi
Trong tất cả các xe thì con cru là mình đi nhiều nhất hiện nay mình có 2 đứa e dg chạy chiếc này nói chung nó là cơ bắp mỹ thì nói về độ cứng cáp bền chắc thì ok rồi nhưng nếu mua thì mình chọn từ 2017 trở lên mà tầm giá quá sức