Hạng B1
8/7/10
57
24
8
khi nào có hàng rủng rỉnh + khuyến mãi bằng tiền thì bác hú em, em lấy con E. em không gấp, chỉ muốn thay cho con 8 chỗ nhà em thôi.

Tập Lái
30/7/08
18
1
3
Mình đã thay bộ ghế da trong hãng luôn, câu hỏi này mình đã hỏi cậu sale rồi, cậu ấy nói ậm ờ rằng bộ da này nhập từ nhà máy nên sẽ giống bản V. Nhưng mình thấy đường may thì xấu tệ, không bằng bác Tám may nệm trên OS này làm nữa. 17 triệu bạc mà còn ko may cho mình 4 tappi cửa. Rồi lắp ghế da xong còn quên siết bulong ghế nữa, keo thì dính ghế da tùm lum. Mình nói thật chất lượng phụ kiện lắp thêm trong hãng chưa chắc đã tốt hơn là làm ở bên ngoài. Mình chưa nói đến việc hãng lấy đồ ngoài, thậm chí thợ ở bên ngoài vào làm nhưng giá thì chém khách hàng ... Thiệt chán cho Toyota Việt Nam ...
Trong sài gòn toyota ép khách kinh thật e thấy đồ chơi lắp trong hãng đắt gấp 3-4 lần ở bên ngoài chất lượng thì chưa biết thế nào hĩc

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Bản G và V giá bây h lăn bánh là bi nhiêu ? và thời gian nào có xe vậy ?

Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
Mình mua ở Samco Bến Thành, Trần Hưng Đạo.
Nó ép mình mua 2 màn hình gối đầu ,camera, lót sàn, dán chóng nóng, và tấm nhựa lót phía sau hành lý hết 35 triệu. Mình nói với thằng quản lý là tui mua bản V cao cấp mà bắt tui mua thêm 2 màn hình gối đầu để làm gì vì bản V quá đầy đủ. Nếu ép tui mua tui ko mua và rút cọc lại. Cuối cùng nó cũng bỏ bớt 2 màn hình gối đầu và nhứng thứ ko liên quan và giãm xuống còn 12 triệu. Ức chế với cách làm việc của tụi Toyota này quá:3dgoidien:
Tai tam ly nguoi VN ninh khi cai gi moi ra phai mua truoc ng khac nen moi bi ep nhu vay cac bac cu doi vai 3 thang nua mua no k ban duoc luc do co khi con khuyen mai them cho cac bac nua

Hạng B1
17/8/16
51
14
8
Chẳng phải riêng gì Toy đâu bác xe nào hót cũng thế cả , trừ xe ế thôii. Bác có tiền bác có quyền , mình mà gặp bị ép là bb ngay , ông chẳng việc gì phải vội . Nếu mọi người đều bình tĩnh chẳng sale nào ép đc , còn lại mua mà đi cạnh tranh mua thì phải chấp nhận, đó là quy luật thị trường.
Cứ như bác này thì khoẻ thân

• Like
Reactions: Billca