Tập Lái
4/10/16
19
3
3
38
Anh có thể tham khảo thêm các sản phẩm của Chevrolet
Các mẫu Chevrolet (gần cuối năm) đang về khá nhiều để đáp ứng các tiêu chí và yêu cầu của những khách hàng khó tính nhất

Anh tham khảo tại: chevrolet.com.vn

hoặc ghé: 161F Dạ Nam F.3 Q.8
call: 0932.629.929
Đảm bảo giá tốt nhất khu vực miền Nam

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Thank các bác cuối cùng em đã thử em ranger lùi vào trong nhà thấy ko được vì quá mùi. Nhà thì ko có sân nên chắc em sẽ xem xét 1 trong 2 em x trail sl hoặc crv 2.0 thôi. Chứ cx5 em cứ thấy sao sao ấy còn captiva thì 10 năm nữa khi nó đổi cái đít xe gia truyền của nó đi thì em mới nghĩ tới

Tập Lái
11/5/16
12
2
3
31
cũng chính vì em lo ngồi sau nó mỏi cho hành khách nên mới lăn tăn bác ạ, thật ra vợ em thì nhất quyết ko chịu ngồi sau trong mọi trường hợp trừ khi đi với con nhỏ mà gia đình có 1 em morning rồi xe này chủ yếu để em chạy 1 mình khi nào đi thành phố mới có thêm người họ hàng thì trong này ít. có 1 lý do nữa em thích em wt là do mơ tới tương lai có cao tốc nam bắc em vác em này đi khắp nơi được chứ SUV em sợ đi đường dài thua xa em này (không tính đến chuyện mỏi mệt của người ngồi sau)
Nếu thích thì nhích thôi Bác ơi, Có dài khó xoay sở cũng chỉ thời gian đầu, cái gì rồi cũng thành thói quen mà bác. Với chọn Wt thích thì bác vác đi tỉnh, muốn leo đèo, lội suối gì cũng thoải mái, đỡ xót xe

• Like
Reactions: thangmsu
12/10/07
2.646
10.496
113
Wildtrack thì nó giải quyết được cái khâu oai. Bác nào nói trong phố pickup khó xoay trở thì coi lại trình lái, nhìn mấy chiếc xe bus rồi tự suy nghĩ sao mình chưa bằng người ta. :D

SUV thì gia đình bên vợ sẽ khen là một lựa chọn thông minh, khi và chỉ khi có mời bển đi du hí, ko mời thì hên xui.

Sedan thì ra dáng con người thành đạt.

Cứ thế mà xét nhé. Chúc bạn sớm có xe.

• Like
Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
em là em thích em wildtrack vì em đã chạy con đó đường dài 1 lần 400km rồi đi nhàn tênh mà đi sướng lắm cân bằng điện tử tăng tốc mạnh mà chạy đến 60km/h là máy em ru ko nge thấy zì cả đèn pha cos tự động cảnh báo mệt mỏi, nói chung nhiều tinh năng em cũng chưa tìm hiểu hết đấy là ý kiến của em

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Cám ơn các bác góp ý em chắc sẽ chấm x trail hoặc crv do nhà ko để được wildtrak vì rất mùi khi để trong nhà. Con em còn nhỏ nó hít cái mùi đó suốt em sợ ko tốt

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Chào các bác. Em sắp chia tay vợ 2, 1 em sedan chân dài da trắng, do thèm bờ bến lạ. Em dân văn phòng đi lại thì cũng luẩn quẩn trong phố xa nhất có thể là Phan Thiết còn trung bình thì đi Sài Gòn ngắm phố cho đỡ ngố thôi. Bà cả chỉ cho tầm 1,1 tỏi thôi. Em đang rất lưỡng lự vì chỉ được chọn 1 lần cho ít nhất là 5-6 năm sau. Nhờ các bác cho lời khuyên nên chọn gì trong những dòng xe pickup, suv, sedan.[pagebreak][/pagebreak]

Nếu mua suv thì trong giá đó em sẽ cố được em cx5 sorento còn sedan chắc được em M6. Nhưng thật sự em thì kết mỗi em pickup là wildtrak do áo em đẹp và khi chui vào trong em cũng thấy sướng có điều cưỡi em ấy thì em chưa cưỡi được lâu nên chưa biết mình có ân hận không. Nếu có rước em đó về thì em cũng chỉ hành hạ em đó được có 1 nửa công năng vì chắc chắn em sẽ không chở hàng gì.

Nhiều người kêu em nó cồng kềnh ko linh hoạt trong phố nhưng em thấy em này dài hơn mấy em suv có chút xíu đâu đáng kể. Nhờ các bác tư vấn giúp em nên chọn em nào ạ. Đặc biệt là bác nào đi pickup trong phố rồi cho em xin ít kinh nghiệm.
Bác này hình như vừa bán em Teana thì phải :3dchongchong::3danbanh:

• Like
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
vâng bác em mới bán, bán xong thấy buồn vì cái giá bán lại của 1 con xe ngon nhưng đeo logo không phải là toy

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
vâng bác em mới bán, bán xong thấy buồn vì cái giá bán lại của 1 con xe ngon nhưng đeo logo không phải là toy
Em cũng mê teana nhưng chưa có dịp chạy
Bác cố làm con CRV 2.4 TG đi chạy lẫy số sướng hơn hẳn Sport .
Con Outlander cũng đc nhưng động cơ ko mạnh bằng 2.4 CRV