Tập Lái
10/5/19
3
2
3
45
Thằng này đẻ ra ở Cần Giờ đấy nên khỏi hỏi kiểu shock, cũng đang sở hữu ít nhất 10k m2 mặt tiền đường đây! Biết trong 1 năm gần đây hạ tầg ở Cân giờ đang làm đến đâu rồi chưa? Có biết đường Lương Văn Nho đâm thẳng ra đâu ko? Có biết năm vừa rồi nhà nước đổ tiền vào CG để mở rộng tất cả con đường thành đường 6-8m ko? biết cái bệnh viện 500 giường to gấp 3-4 lần cái bv Thống Nhất ko? Đã đi các trục đường mới đang thi công bên CG chưa? Đã xem báo cáo tài chính của Vin chưa? Đã nhận dc giấy đền bù bờ biền của thằng Vin trả cho người sở hữu đất biển chưa?? Có biết uy ban đang họp dân để hiến đất mở đường hỗ trợ thành phố làm hạ tầng CG chưa? Mỗi người 1 tầm nhìn, đừng hỏi tại sao người ta đi trước mình mà mình mãi đi sau người khac! Nói chinh xác là ko cần thằng Vin thì CG nó cũng đã ngon rồi!
Bác có mảnh nào muốn sang không ạ? Em muốn kiếm 1 miếng nhỏ nhỏcỡ 2 tỷ. Cảm ơn bác.

• Like
Reactions: Ashleyle
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Bác có mảnh nào muốn sang không ạ? Em muốn kiếm 1 miếng nhỏ nhỏcỡ 2 tỷ. Cảm ơn bác.
hic, mình có miếng to thôi! có 2 miếng, đang muốn đẩy miếng 2k5. Miếng còn lại giữ để về dưỡng già. 2 tỷ khuyên bác mua ở trong trung tâm đi. An toàn hơn.

Tập Lái
14/6/19
22
19
3
32
Đọc hết cmt của các thánh em thấy thế này.
CG và NT hướng đi không giống nhau lắm.
CG - phát triển du lịch, nghỉ dưỡng ( thay VT)
NT - mục đích để ở ( vì qua Q2-4-7-9 và trung tâm Q1 rất gần)
Em thì em vẫn thích NT. Vì nếu ở NT sau này đi đâu cũng tiện. Tiện hơn CG nhiều.

Hạng B1
27/4/19
70
76
18
40
Đọc hết cmt của các thánh em thấy thế này.
CG và NT hướng đi không giống nhau lắm.
CG - phát triển du lịch, nghỉ dưỡng ( thay VT)
NT - mục đích để ở ( vì qua Q2-4-7-9 và trung tâm Q1 rất gần)
Em thì em vẫn thích NT. Vì nếu ở NT sau này đi đâu cũng tiện. Tiện hơn CG nhiều.

cầu kênh tẻ ngay giữa Trung tâm SG mà thành phố còn ko có tiền xây sửa thì đừng ai hi vọng làm cầu CG hay CL nhé. Rõ ràng ngân sách Thành phố và tình hình Bds toàn quốc đang có vấn đề rồi các bạn.

Tập Lái
27/2/14
16
10
3
hic, mình có miếng to thôi! có 2 miếng, đang muốn đẩy miếng 2k5. Miếng còn lại giữ để về dưỡng già. 2 tỷ khuyên bác mua ở trong trung tâm đi. An toàn hơn.
bác inbox mình thông tin miếng 2k5.

Tập Lái
14/6/19
22
19
3
32
cầu kênh tẻ ngay giữa Trung tâm SG mà thành phố còn ko có tiền xây sửa thì đừng ai hi vọng làm cầu CG hay CL nhé. Rõ ràng ngân sách Thành phố và tình hình Bds toàn quốc đang có vấn đề rồi các bạn.
Cầu CG thì em ko biết. Chứ cầu CL tp HCM đâu có chủ trì làm nữa. Với kệ cây cầu đi bác. Đầu tư mấy con du thuyền đi cho mát :))

Hạng B1
27/4/19
70
76
18
40
Cầu CG thì em ko biết. Chứ cầu CL tp HCM đâu có chủ trì làm nữa. Với kệ cây cầu đi bác. Đầu tư mấy con du thuyền đi cho mát :))

cầu CL thì đồng nai làm nhưng tiền đâu mà làm. giai đoạn này co vẻ chậm tiền rồi bác. đi cano thi mát mẻ nhưng ko giải quyet được hạ tầng

Hạng B2
6/3/17
411
250
68
43
cầu CL thì đồng nai làm nhưng tiền đâu mà làm. giai đoạn này co vẻ chậm tiền rồi bác. đi cano thi mát mẻ nhưng ko giải quyet được hạ tầng
E đọc comment của chị DX thì DN ko thiếu tiền nhưng do bên HCM chưa muốn xây

Hạng B1
27/4/19
70
76
18
40
E đọc comment của chị DX thì DN ko thiếu tiền nhưng do bên HCM chưa muốn xây

Ko có đâu hcm cái cầu q4 q7 ko có tiền làm kìa. Hết tiền rồi. Cứ di thực tế sẽ thấy. Kẹt xe kinh hoàng. Báo chí nó cũng chui miết đó.

Hạng C
4/6/07
777
7.175
93
53
Trung tâm cần giờ khu vực nào ổn bác