Nên đợi 2018 giảm thuế nhập khẩu để mua Civic 1.5 Turbo?

• Total voters
    107
  • Poll closed .
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
E nghe nói sẽ giảm giá xe lắp ráp để cạnh tranh lại với xe nhập khẩu đó bác ^_^

Dạ đúng rùi, e đang mong nó về mức 750-800 là hợp lý với 1 cái xe hạng C rùi bác, chắc nằm chờ thôi :p

Dạ đúng rùi, e cũng k nghĩ mún tăng là tăng, phải thông qua quốc hội đàng hoàng, giờ còn 5 tháng cứ nằm chờ xem sao...

Hóng giảm thôi kaka, bác phân tích chuẩn quá!

Chắc do bác ấy chưa chạy nên k rành đó bác ^_^

Dạ có 1 sale vừa báo e 890 mà e vẫn đang lăn tăn nè bác, e đang mún nó giảm thành 800 ở đầu năm sau =))))

Giá HN tốt thiệt, sao ở SG k ai báo giá 87x ta =)))))
Chơi Focus đi bác. Civic thì tuyệt rồi nhưng giá 900 sợ quá bác ạ. Chơi Focus tiết kiệm hẳn 200 triệu :).

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Hôm qua ông tin mấy bài PR của xe Hàn chất lượng tốt, đứng đầu thế giới mà.
Đây là 1 bài kiểu vậy đó.
Thí chủ nói riếc xàm vờ lờ luôn rồi đó thí chủ,xem lại hết xem bần tăng có hàm hồ như lời thí chủ ví von không thí chủ nhé

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Thí chủ nói riếc xàm vờ lờ luôn rồi đó thí chủ,xem lại hết xem bần tăng có hàm hồ như lời thí chủ ví von không thí chủ nhé
Có, ông bảo Ha hàn bên Âu, Mỹ được đánh giá rất tốt
Và đưa 3 cái link
Trong đó có 1 cái link đánh giá xe Kia đứng thứ 1 thế giới, vì nó ít lỗi nhất trong tất cả các hãng.

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Có, ông bảo Ha hàn bên Âu, Mỹ được đánh giá rất tốt
Và đưa 3 cái link
Trong đó có 1 cái link đánh giá xe Kia đứng thứ 1 thế giới, vì nó ít lỗi nhất trong tất cả các hãng.
Thí chủ xàm vl,bần tang éo hiểu não thí chủ chứa gì???đánh giá tốt có,còn đứng thứ 1 thế giới có ML thí chủ nói thôi chứ hong có ai nói :D
Thí chủ để mọi người lái xe cho đúng hướng,thí chủ thích lạc tay lái xuống đèo thì mé qua bên cho nước bó trong :rolleyes:

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Mình học nghành kỹ thuật, nhưng ko phải kỹ thuật ô tô.
Tiền thì mình có rồi, nhưng xe thì chưa có. Với mình mua dc 1 con xe như Civic là mãn nguyện.
Mình đi lên từ 2 bàn tay trắng, bà con ko ai giúp dc gì (mình còn phải giúp ngược lại).
Đến giờ này vợ có, con có, nhà có, xe sắp có. Mình biết ơn ông trời đã ko bạc đãi với mính.
Còn bạn cho rằng mua dc con Civic là gà, tao đi xe Đức còn chưa nói thì tùy cách sống của bạn thôi.
Topic người ta chả ai hỏi éo gì thí chủ,thí chủ tự kĩ hả??:D:D

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Thí chủ xàm vl,bần tang éo hiểu não thí chủ chứa gì???đánh giá tốt có,còn đứng thứ 1 thế giới có ML thí chủ nói thôi chứ hong có ai nói :D
Thí chủ để mọi người lái xe cho đúng hướng,thí chủ thích lạc tay lái xuống đèo thì mé qua bên cho nước bó trong :rolleyes:
Anh này ảnh đưa link mà hình như ảnh ko có đọc nội dung luôn. Hình như ko dc thông minh cho lắm, tui nói gì mà củng ko hiểu. Lại thêm cái tật ko thành thật (đang có 2 chiếc xe, 1 nhật, 1 hàn).
Thôi thì tui gởi lại 3 cái link của ông, cho ông đọc lại nha

https://www.otosaigon.com/threads/dan-duc-chuong-xe-han-hon-xe-nhat.8686319/
https://www.google.com.vn/amp/amp.v...may/su-troi-day-cua-oto-han-quoc-3603217.html
http://autoexpress.vn/xe-han-dang-vuot-mat-xe-nhat-va-chau-au-ve-chat-luong-3406.htm

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Nên đợi qua 2018 giảm thuế nhập khẩu để mua Civic 1.5 Turbo không ạ?

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Bác Quốc Lương nhường đi ạ, em thấy người ta muốn thắng mà bác ko nhường là không được đâu, tuổi trẻ là phải thắng, bác già rồi nhận thua đi ạ. Không có bác nào có ý kiến khác thì đề nghị đại hội bỏ phiếu bằng cách bóp còi xe ạ.

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Bác Quốc Lương nhường đi ạ, em thấy người ta muốn thắng mà bác ko nhường là không được đâu, tuổi trẻ là phải thắng, bác già rồi nhận thua đi ạ. Không có bác nào có ý kiến khác thì đề nghị đại hội bỏ phiếu bằng cách bóp còi xe ạ.
chỗ này chỉ bàn chiện con Civic tuột pô thui....
ông nào cãi nhao đi za đê, cho thớt nó trong, nhá...

Nên đợi qua 2018 giảm thuế nhập khẩu để mua Civic 1.5 Turbo không ạ?

• Like
Reactions: Quốc Lương