Nên đợi 2018 giảm thuế nhập khẩu để mua Civic 1.5 Turbo?

• Total voters
    107
  • Poll closed .
Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Bác Quốc Lương nhường đi ạ, em thấy người ta muốn thắng mà bác ko nhường là không được đâu, tuổi trẻ là phải thắng, bác già rồi nhận thua đi ạ. Không có bác nào có ý kiến khác thì đề nghị đại hội bỏ phiếu bằng cách bóp còi xe ạ.
Hehe bị xe nó lách lạc tay lái,thôi nghe lời bác tấp xe vào lề,không xe nó đụng chết :D

• Like
Reactions: jerjely
Hạng B1
31/5/17
51
28
18
33
Nghe giang hồ đồn là Civic Gen 10 vẫn bị ồn.
Chắc cân nhắc có nên mua Corolla 2018.
K ồn đâu bác, e test drive trực tiếp, chạy tầm 50-60-70km/h vẫn ổn, lên 80km/h mới bắt đầu ồn (nhưng đó là do e k hề mở 1 chút nhạc nào cả), nên nếu mở nhạc lên thì sẽ k còn nghe ồn nhiều nữa ^_^

• Like
Reactions: jerjely
Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
K ồn đâu bác, e test drive trực tiếp, chạy tầm 50-60-70km/h vẫn ổn, lên 80km/h mới bắt đầu ồn (nhưng đó là do e k hề mở 1 chút nhạc nào cả), nên nếu mở nhạc lên thì sẽ k còn nghe ồn nhiều nữa ^_^
Chạy trong TP mà còn nghe ồn thì nguy. Con Mazda3 chạy trong TP êm ru vậy mà còn bị dân chúng kêu ồn quá.
Khi đi đường xấu thì toi. Ko lẽ con Civic Gen 10 này ồn hơn M3 hả ta.

• Like
Reactions: boy_banh_beo_1990
Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Chạy trong TP mà còn nghe ồn thì nguy. Con Mazda3 chạy trong TP êm ru vậy mà còn bị dân chúng kêu ồn quá.
mang M3 chạy đường Nguyễn Oanh GV xem nó êm cỡ nào, nhá...
Nên đợi qua 2018 giảm thuế nhập khẩu để mua Civic 1.5 Turbo không ạ?

• Like
Reactions: Ba gác.
Hạng B1
31/5/17
51
28
18
33
80km/h là đường trường rùi bác, đâu phải trong phố, trong phố bao êm nha bác, mà ồn kiểu 80km/h không phải kiểu rào rào nghe nhức đầu, mà là tiếng vô vọng vô khoang lái và một chút tiếng lốp vọng từ mặt đường lên, nghe tiêng bô vọng vào chỉ cảm thấy phấn khích thôi bác vì động cơ con Civic này khá bốc ^_^

Dạ bác ráng đợi 2018 đi thuế trước bạ tp.hcm lên 12% và biển số lên 20tr bác mua 1 thể :D
hi em đùa chút thôi chứ ở Việt Nam thì khó có chuyện giảm sâu lắm bác ạ. Honda hiện tại cũng đang có chương trình giảm giá. Bác cứ tham khảo 1 vòng rồi rước em nó về rinh thôi. Cuộc sống là không chờ đợi mà bác :)