Thảo Luận Chung Nên hay không nên

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
61
TP. HCM
Thưa các bác, tối hôm qua tầm 20 giờ e đi trên Đồng Khời vừa rẽ phải bến Bạch Đằng trước KS Majestic thì gặp 01 e Tuscon màu trắng rất mới mang biển 56S-xxxx chạy rất là chậm. E nghĩ rằng mợ nào mới tập lái nên cũng ko dám xin vượt, tuy nhiên khi xe đấy chuẩn bị rẽ phải xe e vượt lên ngang nhìn vào thì e thấy mà ko tin, hỡi ơi tài xế là bé trai khoảng 5-6 tuổi, nó ngồi trong lòng của 1 người đàn ông chắc ko phải là bố nó vì đâu có ai làm cha rồi mà coi thường tính mạng của con mình đến như vậy; e nghĩ chắc là tài xế thôi.
Các bác nào có thuê TX để đưa đón con hãy cẩn thận, chẳng may có va chạm airbag nổ thì đưa bé sẽ ra sao. Quá nguy hiểm, các bác có đồng ý với e ko ???

Hạng B2
7/6/08
428
102
43
42
ghê thật, ông tài này chắc con cháu thằng BỜM, để con nít như vậy, chạy giữa trung tâm thành phố, vừa coi thường tính mạng của đứa bé, vừa coi thường mọi người xung quanh, chẳng hiểu nghĩ như thế nào mà làm như vậy ta

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
61
TP. HCM
tutucungtoi nói:
Trời ơi, bác chủ còn hỏi nên hay không nên nữa.
Dạ e chỉ muốn nhấn mạnh thôi a, e tiếc là hôm qua ko mang theo camera chứ có là e làm 1 tấm ngay; nhưng mình đưa hình lên có bị kiện cáo gì ko bác.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
khle0102 nói:
tutucungtoi nói:
Trời ơi, bác chủ còn hỏi nên hay không nên nữa.
Dạ e chỉ muốn nhấn mạnh thôi a, e tiếc là hôm qua ko mang theo camera chứ có là e làm 1 tấm ngay; nhưng mình đưa hình lên có bị kiện cáo gì ko bác.

Không ! Bác sẽ có công là tố cáo những kẻ vi phạm và coi thường pháp luật .
Những trường hợp như thế phải lên án thật mạnh né các bác .

Em trộm nghĩ dại ... lúc bác vượt lên bên trái ... cái xe "vô pháp" kia nó ngoặt sang trái đẩy xe bác về phía hướng lưu thông ngược chiều thì ...

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
trên đường Cộng Hòa, em gặp hoài, 1 con camry và 1 con Kia Morning
Mới đầu thì xinhan, rồi hạ kiếng chỉ chỉ ...
chú lái còn ghếch mặt lên ... kệ mẹ cha con nhà tao
Sau này thấy ---> Chán chả thèm ị vào mặt nhà nó