Hạng B2
27/11/14
180
75
28
Hồ Chí Minh
Bạn nên học Trường Trung cấp nghề Kỹ thuật Công nghệ Hùng Vương . có web www.hungvuongtech.edu.vn. giá khoảng 5-6t. nếu bạn tự học không lo thì ok.lắm.Thầy dạy nhiệt tình,giờ học thoải máy.Không sợi tiền phát sinh.Mình đã từng học rồi.thấy ok lắm.

6/1/15
90
13
8
40
Bạn nên học Trường Trung cấp nghề Kỹ thuật Công nghệ Hùng Vương . có web www.hungvuongtech.edu.vn. giá khoảng 5-6t. nếu bạn tự học không lo thì ok.lắm.Thầy dạy nhiệt tình,giờ học thoải máy.Không sợi tiền phát sinh.Mình đã từng học rồi.thấy ok lắm.
Mình cũng biết trường đó. Nhưng thấy trường đó là trường nghề, nên sợ ko chuyên về đào tạo lái xe! Bạn học lâu chưa? Thực hành mấy người/ xe bạn? Giá bao trọn gói ko bạn?

Hạng B2
3/1/12
179
112
43
Muốn học thì tới trường rồi coi thông tin học hành ra sao.Mấy cái kiểu ông này dạy ngon,dạy tốt, cho số rồi liên lạc xong đóng học phí cho ổng thì dễ bị "trấn" thêm 1 tr lắm. Lúc ngồi xe học lái, nghe ông thầy dạy lái ra giá "học phí" mà phát sợ.không tin mấy ông thầy lắm.

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
E Củng học hoàng gia . 1 là nhiệt tình voi hoc vien tư vấn cụ thể, 2 là tập chạy 1 người 1 xe . Và ko phải mất thêm chi phí nào cho tới khi có bằng. Em nghi nên chọn hoàng gia nhẹ đầu khỏi lo gì cứ đung 3 tháng là thi

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Hoàng Gia bác àh, em đang học nè, qua Tết này em thi... học phí cao nhưng bác chẳng tốn thêm gì, nếu có thì là cafe với ông thầy thôi. 1 người 1 xe, thoải mái, thầy giáo không vòi vĩnh, học đủ giờ... nói chung là em thấy đáng đồng tiền bát gạo

6/1/15
90
13
8
40
Hoàng Gia bác àh, em đang học nè, qua Tết này em thi... học phí cao nhưng bác chẳng tốn thêm gì, nếu có thì là cafe với ông thầy thôi. 1 người 1 xe, thoải mái, thầy giáo không vòi vĩnh, học đủ giờ... nói chung là em thấy đáng đồng tiền bát gạo
Chắc chọn HG thôi bác ạ! Cố đấm ăn xôi cuối năm! Mà HG đăng ký xong là cho thực hành ngay luôn phải ko bạn?

6/1/15
90
13
8
40
E Củng học hoàng gia . 1 là nhiệt tình voi hoc vien tư vấn cụ thể, 2 là tập chạy 1 người 1 xe . Và ko phải mất thêm chi phí nào cho tới khi có bằng. Em nghi nên chọn hoàng gia nhẹ đầu khỏi lo gì cứ đung 3 tháng là thi
Mình biết HG là số 1 rồi, ko nghe ai phàn nàn gì. Nhưng giá chát quá! (9 triệu) :(
Nhưng chắc mình phải cố theo HG thôi cho chắc.
Mà bên đó đăng ký xong là cho thực hành luôn phải ko bạn? (hôm qua mình mới qua hỏi biết là thế)

6/1/15
90
13
8
40
Muốn học thì tới trường rồi coi thông tin học hành ra sao.Mấy cái kiểu ông này dạy ngon,dạy tốt, cho số rồi liên lạc xong đóng học phí cho ổng thì dễ bị "trấn" thêm 1 tr lắm. Lúc ngồi xe học lái, nghe ông thầy dạy lái ra giá "học phí" mà phát sợ.không tin mấy ông thầy lắm.
Ờ! Mình cũng nghĩ như bác!

6/1/15
90
13
8
40
Nhà bác có gần san bay ko? Mình học thầy này dạy riêng ở ngoài. Quen biết giới thiệu mới dạy riêng hay sao đó. Thấy nhiều nguoi học riêng với thầy lắm.trong lúc dạy học viên gọi đt hẹn giờ học quá trời. Và thỉnh thoảng trong lúc học mình chở thầy đi gặp mấy nguoi nộp hồ sơ học nữa đó :) Bên hoàng gia cũng mướn về dạy. Ngày đầu tiên là cho ôm xe luôn. lái vòng vòng trong sân tập , bị khớp dễ sợ, chưa biết mô Tê gì hết kêu lên xe ngồi luôn. Ngày thứ 2 kêu ra đường lái luôn. Bị tắt máy 1 lần. Do chân côn chưa kìm đc. thầy cho chạy Vòng vòng khu sân bay. Gò vấp. Đồng văn cống.... Ngày thứ 3 lên tay rồi. rành hơn tí. Kềm côn tốt hơn ko bị tắt máy trở về sau luôn. Mà bác biết mấy khu này đông dân cư ko Ah , e thấy chạy vậy mới mau biết chạy chứ đường vắng biết khi nào mới dám ra đường. Giờ học linh hoạt. Rảnh giờ nào bác cứ hẹn giờ mà học thôi. Sau 3 buổi học trở về sau là bác có thể tự tin lái rồi đó. Học phí là ban đầu nộp hồ sơ là 3trieu rưỡi xong thực hành thì cứ 1 tiếng 200k trả sau khi học xong. 1 người 1 xe. Rảnh giờ nào học giờ đó.Mỗi buổi e học chỉ 1 tiếng. 1 tuần e học 1 đến 2 lần.3 tháng là thi. Tính ra Ko mắc. Rẻ hơn ở trường. Lý thuyết bao đậu. Lúc nộp hồ sơ e đưa mỗi CMND và 8 tấm hình. Ko phải khám sức khỏe gì hết. Thầy chỉ hỏi cao nhiêu nặng nhiêu là xong :). Bác muốn học thì e gioi thiệu giùm bác. Chứ ko phải cò gì đâu nha vì e thấy thầy cũng hiền. Ko la em bao giờ. Học dễ hiểu. Mau biết lái học phí cũng vừa phải. nên share cho bác biết thôi.
Chúc bác tìm đc chỗ học tốt nhé
Mình ở Nguyễn Tri Phương! Qua đó xa quá bạn ơi :(
Thanks bạn đã giúp đở! :)