Hạng D
4/2/08
4.575
6.441
113
TPHCM
Chắc chọn HG thôi bác ạ! Cố đấm ăn xôi cuối năm! Mà HG đăng ký xong là cho thực hành ngay luôn phải ko bạn?

vô cái là bác học 10 tiếng (5 buổi) thực hành ra đường chạy luôn. xong là nghỉ đến trước thi 1 tháng học 6 buổi lý thuyết + 6 tiếng thực hành (3 buổi) + 4 tiếng cảm ứng và luyện sa hình thi. được cái là HG có bãi thi luôn nên bác quen rồi :)

6/1/15
90
13
8
40
vô cái là bác học 10 tiếng (5 buổi) thực hành ra đường chạy luôn. xong là nghỉ đến trước thi 1 tháng học 6 buổi lý thuyết + 6 tiếng thực hành (3 buổi) + 4 tiếng cảm ứng và luyện sa hình thi. được cái là HG có bãi thi luôn nên bác quen rồi :)
Riêng về phần cảm ứng, các trường bao như sau:
1. Hùng Vương: 1h
2. Thành Công, Đồng Tiến: 0h
3. Trường nghề Số 7: 3h
4. Hoàng Gia: 4h
Mình sẽ cố theo Hoàng Gia thôi! :)
Thanks bạn!

Tập Lái
10/7/14
1
3
3
Tphcm
Tư vấn quá rõ vậy rồi & bạn cũg tìm hiểu hầu hết các trung tâm dạy rồi còn gì nữa chủ topic. Bây giờ chỉ còn có quyết định học ở đâu nữa thôi, chúc bạn thành công :)

6/1/15
90
13
8
40
Tư vấn quá rõ vậy rồi & bạn cũg tìm hiểu hầu hết các trung tâm dạy rồi còn gì nữa chủ topic. Bây giờ chỉ còn có quyết định học ở đâu nữa thôi, chúc bạn thành công :)
Nhưng mà HG thì giá chát quá bạn ơi! Mong là có chổ nào rẽ hơn xíu mà uy tín :(
Bí quá thì mình cũng cố theo HG thôi! :(
Thanks bạn đã cho lời khuyên!

Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
Pó tay bác chủ, bác khảo giá mấy chỗ khác cũng 6,7tr. Mình tư vấn cho bên HG cũng cỡ đó mà bác còn than chát, nhớ là tiền nào của nấy nha bác chủ, học chỗ lơ mơ coi chừng 1 năm chưa cầm đc cái bằng đầy, trêan ạng nhiều người dính rồi đó.

6/1/15
90
13
8
40
Pó tay bác chủ, bác khảo giá mấy chỗ khác cũng 6,7tr. Mình tư vấn cho bên HG cũng cỡ đó mà bác còn than chát, nhớ là tiền nào của nấy nha bác chủ, học chỗ lơ mơ coi chừng 1 năm chưa cầm đc cái bằng đầy, trêan ạng nhiều người dính rồi đó.
Nhưng mà Hoàng Gia tới 9 triệu lận, chứ đâu phải cở đó đâu. Chênh lệch nhiều mà bạn! Hic :(
Thôi để mình cố theo HG vậy! :(
Thanks!

Hạng B2
27/1/14
495
3.277
123
Bác chủ đăng ký học chưa? Bên Hoàng Gia nếu bác có quen thầy nào và đang ký qua thầy thi có thể giảm đc gần 2tr đó. Có gì inbox mình cho số đt thầy nhé. Mình đang học đầu tháng 2 thi nè.
Giảm đươc gần 2triệu hả bạn? Cho mình xin số thầy đang dạy bạn đi. Qua tết mình cũng học lái xe nè. Cám ơn bạn nhiều