Tập Lái
1/9/11
21
0
1
đồng nai
Em vote một phiếu cho ếch . Xe Công ty thì xài ông này là đúng rồi . Phiên bản cũ hơi bị hao xăng . Nhưng không lo phần củi lửa ( Công ty mà , sợ gì ) hi hi

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=VsHSq40IgIc&feature=related[/tube]
Bác chủ thớt xem cái này rồi quyết định hay nhất ^^!

Hạng B2
1/11/11
212
0
0
34
em vote cho GV, em thấy dáng sang trọng là cứng cáp hơn ếch mới

Hạng B2
3/7/09
351
15
18
44
Giá gần ngang nhau, GV sản xuất trên dây truyền hiện đại và đạt chuẩn toàn cầu hơn so với Ếch VN (biết đâu Ếch hàn bằng tay tuỳ vào buồn vui của thợ, GV hàng bằng robot), GV đi đường xấu và đường địa hình tốt hơn, thiết kế của ếch đã đến cuối vòng đời sp do vớt vát lại đem bán ở thị trường mới phát triển, nếu ếch thế hệ mới ra là ếch cũ mất giá. Về phong cách của GV và ếch thì tuỳ vào hocmon nam nhiều hay ít
T.ran nói:
Chào các bác chi hội Suzuki!
Em xin phép mở thớt này tí để mong tư vấn từ những anh em rành về Suzuki.
Số là công ty em phải thay đổi xe để phục vụ công tác, cấp trên thì giao hẳn cho em quyền lựa chọn, em thì thích Grand V từ lâu nhưng thấy hầu hết các thớt ở box mình ko quan tâm gì đến nhãn hiệu này nên hơi lo :D, sau đó em
phải quan tâm thêm Escape để khách quan hơn!
Theo thớt "Grand...món ngon cho anh em..." thì em thấy ít anh em tranh luận hay ném đá gì nhiều nên em ko được mở mang gì thêm cả! Em đang cầm catalogue trên tay mà vẫn mù tịt...Trong khi Escape thì em từng lái qua nên biết nhiều hơn tí ! Xe này chủ yếu đi đường xa do đặc thù công việc bên em, cty em cũng rất quan tâm về an toàn.
Mong các bác giúp em nha !

Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN
Em thấy rất nhiều bác và quảng cáo của Su thường nhấn mạnh đến đường xấu, địa hình khó khăn, vậy còn đường trường Grand thế nào ạ?

Hạng B2
3/7/09
351
15
18
44
kết cấu thân xe của GV đã chuyển qua unibody như sedan, không còn dùng body on frame như các thế hệ trước nên cảm giác lái được cải thiện không thua các đối thủ Crossove SUV khác
nhat_nam80 nói:
Em thấy rất nhiều bác và quảng cáo của Su thường nhấn mạnh đến đường xấu, địa hình khó khăn, vậy còn đường trường Grand thế nào ạ?

Hạng B2
20/1/11
289
11
18
52
Em thì ưu tiên chọn Vitara vì chiếc này thấy trưng bày ở triễn lãm quá đẹp, nhất là nội thất bên trong hơn hẵn con Escape