Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN
Lâu nhỉ. Mua GV cũng phải chờ đặt hàng hả bác?
Lúc nào post hình bác chụp cả gầm bệ xe nhé.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.464
113
overhaulin nói:
HoaBong nói:
bác nên tính tới chuyện bảo dưỡng và sửa chữa!! Ford thì trung tâm bảo dưỡng phân bố rộng khắp cả nước,còn Suzuki,em chưa thấy ở đâu cả!!!
Su chủ yếu thay nhớt,thay lọc thì ở ngoài làm cũng được chứ lo gì bác,trạm bảo dưỡng Su thì hầu như tỉnh nào cũng có,garage uy tín ở ngoài làm cũng ok.Các bác hội Vịt,Wagon,Swift vẫn chạy ầm ầm bao nhiêu năm nay có sao đâu
Hội Su tự sướng cũng nhiều:D

Hạng B2
28/5/11
149
5
18
27
Sai gon
Em lại thích Ếch hơn, Su nhìn Man nhưng cái cửa sau mở ngang không tiện dụng

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
46
Grand có khóa vi-sai sẵn luôn ! vote cho Grand ...

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
cpkhanhhung nói:
overhaulin nói:
HoaBong nói:
bác nên tính tới chuyện bảo dưỡng và sửa chữa!! Ford thì trung tâm bảo dưỡng phân bố rộng khắp cả nước,còn Suzuki,em chưa thấy ở đâu cả!!!
Su chủ yếu thay nhớt,thay lọc thì ở ngoài làm cũng được chứ lo gì bác,trạm bảo dưỡng Su thì hầu như tỉnh nào cũng có,garage uy tín ở ngoài làm cũng ok.Các bác hội Vịt,Wagon,Swift vẫn chạy ầm ầm bao nhiêu năm nay có sao đâu
Hội Su tự sướng cũng nhiều:D
Một cô vợ 2 khiến các chàng trai yêu say đắm thì sướng cùng em nó cũng là một điều tuyệt vời hơn các bác có cô vợ 2 khác không làm được bác ạ.hê hê

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Em lấy xe hơi chậm tí vì đạn hơi yếu trong khi cuối năm bank quen khó hỗ trợ!
Có lẽ trong vòng 10 ngày nữa sẽ có xe thôi để bác Vĩnh Nam phá thử, còn HT Bannang thì nói kiểu này là ko cho em vô ộp-râu rồi đây :D:D

tct confirmed
Hạng B1
2/2/07
93
6
8
@T.ran: sáng nay em ghé showroom Đại Lợi thì họ xác nhận là xe có đầy đủ ABS, EBD, ESP mà.