Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32
bác nên tính tới chuyện bảo dưỡng và sửa chữa!! Ford thì trung tâm bảo dưỡng phân bố rộng khắp cả nước,còn Suzuki,em chưa thấy ở đâu cả!!!

Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
HoaBong nói:
bác nên tính tới chuyện bảo dưỡng và sửa chữa!! Ford thì trung tâm bảo dưỡng phân bố rộng khắp cả nước,còn Suzuki,em chưa thấy ở đâu cả!!!
Do bác chưa thấy chứ em thấy cũng có mà!

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
HoaBong nói:
Su chủ yếu thay nhớt,thay lọc thì ở ngoài làm cũng được chứ lo gì bác,trạm bảo dưỡng Su thì hầu như tỉnh nào cũng có,garage uy tín ở ngoài làm cũng ok.Các bác hội Vịt,Wagon,Swift vẫn chạy ầm ầm bao nhiêu năm nay có sao đâu

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Em cảm ơn các bác rất nhiều, nhiều lắm :D
Em đã quyết định rước GV rồi, gặp Bảo Chiêu nhẹ nhàng nhiệt tình thấy saler Su hay hay hơn saler Mer thì phải :).
Em chạy thử GV thấy thích nhất là chức năng hai cầu vừa đa năng vừa mạnh mẽ, còn lại mọi thứ bình thường, hơi thất vọng về EPS not include! Hình dáng thì khỏi chê, rất manly !!!
Màu hơi hạn chế, nên em cũng đang lăn tăn tí về màu thôi !:D

Thank you !

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Bác Đợi chút múc con pickup Ford sắp ra còn ngon hơn hai em này Cộng lại à nha.

Hạng B2
20/2/10
120
227
53
Bác lựa chọn đúng đắn, con Escape chạy thì ngon nhưng cách âm kém wa, em chạy trên cao tốc nghe tiếng bánh xe nhức đầu luôn.