Theo các bác, cùng tầm tiền em nên chọn xe nào ?

• Total voters
    240
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
E nói thật mở miệng ra tập lái này nọ giống như phân biệt vùng miền í, chả khác nào phân ra bắc kì trung kì nam kì, mà thử nghĩ không có bắc vào giải phóng thì mấy bác trong nam có dc như bây giờ ko, mà cái bác gì lennocnha nói ko biết nghĩ chứ hồi mới vào diễn đàn thì bác ấy cũng chả là tập lái thì là cái gì?
Uhm, Mấy bác trong Nam mà không được các bác ngoài Bắc giải phóng cho thì còn lâu các bác ấy mới được như ngày hôm nay. Nếu không được giải phóng thì các bác ấy giờ chắc lạc hậu giống như xứ giãy chết Hàn Quốc thôi. MÀ ngày đó thì Hàn Quốc chưa được lạc hậu giống như miền Nam VN đâu. Nên chắc là các bác miền Nam còn phải lạc hậu hơn HQ bây giờ nữa. Ôi, tội cho các bác ấy quá, sau giải phóng các bác ấy được đưa vào hợp tác xã, được phá cmn máy móc thiết bị lạc hậu từ thời kì Mỹ thuộc và thay vào đó là máy móc thiết bị hiện đại thời Tống Quốc. ây za...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thaison2802
Hạng B2
8/9/15
108
114
43
37
Uhm, Mấy bác trong nam mà không được các bác ngoài bắc giải phóng cho thì còn lâu các bác ấy mới được như ngày hôm nay. Nếu không được giải phóng thì các bác ấy giờ chắc lạc hậu giống như xứ giãy chết Hàn Quốc thôi. MÀ ngày đó thì Hàn Quốc chưa được lạc hậu giống như miền Nam VN đâu. Nên chắc là các bác miền Nam còn phải lạc hậu hơn HQ bây giờ nữa. Ôi, tội cho các bác ấy quá, sau giải phóng các bác ấy được đưa vào hợp tác xã, được phá cmn máy móc thiết bị lạc hậu từ thời kì Mỹ thuộc và thay vào đó là máy móc thiết bị hiện đại thời Tống Quốc. ây za...
Bác ngu hay giả vờ điếc vậy? Thế bác ko nghe qua câu Bác Hồ dạy " Không có gì quí hơn độc lập tự do" à, hay là thể loại như bác tự cho mình giỏi hơn Bác?

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bác ngu hay giả vờ điếc vậy? Thế bác ko nghe qua câu Bác Hồ dạy " Không có gì quí hơn độc lập tự do" à, hay là thể loại như bác tự cho mình giỏi hơn Bác?
Lói chuyện nà đừng có nôi Lãnh tụ ra đây nhá. Nói về triết học Mác -Lê Nin và Tư Tưởng HCM thì chưa chắc chắc gì bác đã nói lại được với mình đâu. Đừng ở đó nói ai ngu với điếc. Chẵng qua là cái người áp dụng quá ngu dốt nên mới không đạt được những gì các lãnh tụ đã nói thôi. Còn những gì em nói ra ở trên là một thực tế mà ai đã trãi qua đều biết. Cụ còn non và xanh thì tốt nhất là dựa cột mà nghe đi. Nói ra ở đây thấy có gì đó buồn văn cười lắm. Sống thực chút đi nhé

13/10/14
102
17
18
31
Civic đi tiết kiệm xăng bác. Nó không chỉ đẹp bề ngoài đâu, bác nào nói nội thất con M hơn em không biết chứ em đi Civic thấy thoải mái, quan trọng nhất là đi êm.

Hạng B1
11/6/16
86
10
8
45
950 triệu tầm tiền này mua Civic được con xe vừa sang vừa chất là quá oke rồi. Hay là nhà mình có điều kiện nhở? Vợ 2 là cứ phải sang chảnh khiêu gợi các kiểu đã, chứ đi xe mà nhìn thô thô là em ko thích rồi. Nói về độ bền 5* thì em vote Honda khỏi bàn

Hạng B1
19/10/14
95
27
18
Nay em vừa chốt rước em CIVIC. Sướng mắt cái đã, nhìn đẹp mê ly ) Chưa thấy cụ nào đi trên đường, một mình một style cho phê. Nói thật chứ cái phê của hàng độc, hàng lạ thì không mua bằng tiền thì mua bằng gì hở các cụ

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Nay em vừa chốt rước em CIVIC. Sướng mắt cái đã, nhìn đẹp mê ly ) Chưa thấy cụ nào đi trên đường, một mình một style cho phê. Nói thật chứ cái phê của hàng độc, hàng lạ thì không mua bằng tiền thì mua bằng gì hở các cụ
Không mua được bằng tiền thì sẽ mua được bằng "rất nhiều tiền" bác à :))

Hạng B2
29/5/16
128
71
28
32
Thì Mazda 6 2017 cũng có bao nhiêu chiếc ngoài đường đâu bác. Muốn độc lạ chơi camry 1991 á :))) tui thấy civic nhỏ qá. Nên chọn Mazda 6 cho rộng rãi hơn xíu

Hạng B2
29/5/16
128
71
28
32
950 triệu tầm tiền này mua Civic được con xe vừa sang vừa chất là quá oke rồi. Hay là nhà mình có điều kiện nhở? Vợ 2 là cứ phải sang chảnh khiêu gợi các kiểu đã, chứ đi xe mà nhìn thô thô là em ko thích rồi. Nói về độ bền 5* thì em vote Honda khỏi bàn
Chat thì e đồng ý. Chứ nội thất e thấy k đc sang. 950 thật sự qá đắc bác ơi.