Theo các bác, cùng tầm tiền em nên chọn xe nào ?

• Total voters
    240
Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Klq nhưng hôm nay đi bảo dưỡng ghé showroom coi em Sonata thấy đẹp ghê.
t em mới tậu em M6 than quá, mẫu đẹp nhưng lái chán, bị ồn quá mức, đc cái có vẻ chắc chắn, tung đít em Laceti móp cốp, mà cu cậu chỉ sứt tí.
Đuôi con Lacetti nó hơi mềm,bác tử chơi face 2 face đảm bảo chưa biết em nào hơn em nào đâu

Hạng B2
31/1/12
180
186
43
62 Lâm Văn Bền Quận 7
Bác chủ đã quyết M6 rùi mà các bác còn bàn tới lui chi vậy? Mà em nói thật bác chủ có mua xe thì tự mình đi thử lái xong sẽ biết mình thích cái gì, chứ bác lên đây hỏi thì dự là sẽ ko mua đc xe gì đâu bác vì 9 người 10 ý mà bác chủ

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Lên arccord thì nên suy nghĩ chứ m6 ko suy nghĩ làm gì. Chơi con civic đi anh. Nếu chơi m6 thì sau 3 năm a sẽ thấy tiếc vì ko chơi civic. Chơi civic sau 3 năm anh mới thấy sự sáng suốt
Tưởng sau 3 năm lại tiếc ko mua M6 chứ bác

Hạng D
14/8/16
1.873
2.267
113
39
Không biết bài này PR kiểu gì đây? Đem con hạng C ra đọ con hạng D? Mình không phải fan a.Hải nhưng M6 ăn đứt con ci vịt rồi! Từ kiểu dáng đến độ sang trọng, bền thì chưa biết mèo nào cắn miễu nào! Lấy gì ra mà ci vịt so sáng với M6? Option hả? Nếu lấy option ra so sánh thì ci vịt so sánh với cerato nhóc luôn! Nói chi đến M6! Nói độ bền hay cảm giác lái? Cái này so với altis 2.0V còn chưa có cửa!
Ci Vịt thì so sánh với altis 2.0V là được rồi! 2 con này thì em lấy altis 2.0V!
Muốn so với M6 lấy accord ra so sánh! Ci vịt còn non lắm cả về đẳng cấp, level!

M6 đi bác ui, ham chi thằng Civic này, bác có thấy civic từ lúc gia nhập thì trường VN thì bán được bao chiếc??? và xe chạy ngoài đường bao chiếc??? M6 đợi bản mới ra hốt là ok................. mua lần đi cho sướng, chứ mua Civic xong 1-2 năm lăn tăn đổi xe nữa tốn tiền................

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
em vừa xem lại 8 trang thì thấy tất cả các bé Tập Lái chọn civic hết, còn lại chỉ cần B cỏ là đã M6 rồi. May là Tập Lái mấy tiếng mới còm men 1 lần. Không chắc chớt