Santa Fe hay Forester?

• Total voters
    116
Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Hôm em đi coi xe subaru, ôi chao nó rộng. Ngồi sướng lắm
Đến lúc ông sale giới thiệu cái E- Sight, có thòng một câu: anh nhớ đừng chạm vào mắt camera, hỏng một phát là 3-4000 $ đó. Mà cái này cứ sờ vào là đi. Thế em hỏi lại: lúc dọn nội thất thì sao? Ông sale bảo là thế thì anh lưu ý thợ
Em tắt nứng luôn. Thôi ko mua nữa
Vậy bác mua bản ko Eyesight,
Rẻ hơn 100, chả khác gì ngoài eyesight và cảnh báo điểm mù

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Subaru thì loanh quanh các Tp lớn gần SG và HN thì garage còn biết làm, các cụ mua về tỉnh là biết nhau ngay....Cái máy đối xứng công nghệ cao đó kén garage lắm....
Ko riêng gì Subaru, xe hãng nào cũng vậy.
Hư mà đụng tới động cơ thì lo mà cõng về garage quen hoặc về chính hãng nếu xe còn bảo hành chứ chả ai chui vô garage lạ hoắc để thợ chọt ngoáy trong đó cả.
Còn bảo dưỡng thấp, chỉ thay nhớt với thay lọc dầu. Mà 10.000 mới làm 1 lần thì cũng chả phải lăn tăn.
Xe em toàn đem ra ngoài làm.
Àh nói thêm em tuy sales Su nhưng e may mắn sử dụng đủ xe từ Subaru, Nissan, Mini, Toy...đi làm hằng ngày nên khỏi chém em cuồng Su. Trong đám loi nhoi đó Su vẫn ngon nhất, hơ hơ.

Hạng C
20/4/18
969
1.792
108
47
Bình Dương
Hư mà đụng tới động cơ thì lo mà cõng về garage quen hoặc về chính hãng nếu xe còn bảo hành chứ chả ai chui vô garage lạ hoắc để thợ chọt ngoáy trong đó cả.
Còn bảo dưỡng thấp, chỉ thay nhớt với thay lọc dầu. Mà 10.000 mới làm 1 lần thì cũng chả phải lăn tăn.
Àh nói thêm em tuy sales Su nhưng e may mắn sử dụng đủ xe từ Subaru, Nissan, Mini, Toy...đi làm hằng ngày nên khỏi chém em cuồng Su. Trong đám loi nhoi đó Su vẫn ngon nhất, hơ hơ.
Cậu lên Dak Lak thay 4 cái bugi của Subaru đi xem nào?
Toy với Huyn thì nó đâu cần cẩu về SG hay về hãng. Cái hay là thế....
Subaru đi hay hơn bọn còn lại nhưng bọn DakLak, Gia Lai, Lâm Đồng như mình vẫn ko yên tâm khi mua nó...tớ chẳng thích bỏ ra 5tr để cẩu và theo nó về SG, nhà đang bao việc...
Sales Su mà toàn khuyên ra ngoài làm bảo dưỡng thì hãng đói àh?
Cậu có thắng mình thì mình cũng bớt thiện cảm với su hơn rồi...
Bán xe tốt nhé....!

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Subaru đi hay hơn bọn còn lại nhưng bọn DakLak, Gia Lai, Lâm Đồng như mình vẫn ko yên tâm khi mua nó...tớ chẳng thích bỏ ra 5tr để cẩu và theo nó về SG, nhà đang bao việc...
Bán xe tốt nhé....!
Dak Lak có đại lý rồi bác
Cả Đồng Nai, Lâm Đồng, Khánh Hoà, Bình Dương, Vinh, Đà Nẵng cũng có đại lí cả rồi
Mình ko hề khuyên ra ngoài làm bd nhé. Đọc cẩn thận chứ. Cám ơn lời chúc của bác

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Tôi đang chạy Ford, chu kỳ bảo dưỡng 10.000 km, vừa rồi định đổi xe nhưng mấy hãng Honda, Mitsu, Mazda toàn 5.000 km phải dẫn xác đi nộp tiền cho đại lý rồi, tưởng rẻ hoá ra đắt.
Nay biết thêm Subaru cũng có chu kỳ bảo dưỡng như Ford, chắc là phải đưa thêm hãng này vào danh sách ứng viên.

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Thôi, em chuyển sang Land Cruiser đã qua sử dụng. (Ngon choét nếu hiểu về nó)
E khoái mí em land đời cổ cỡ 9 mấy 2000.
Nhìn nam tính ko chịu được cơ mà chưa đủ nội công để chơi mí em nó, hehe

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Forester nếu ko cần 5+2, còn nếu cần 5+2 thì Fe dầu, máy xăng thì làm CRV thấy ô tô kê hơn
chuẩn nè
Bán xe tốt nhé....!
dọn về tp ở đi anh