Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
Thề là bác đúng lắm luôn.
Các xe X7 với S thì nhất định phải ngồi chứ không dành cho người đam mê tốc độ đâu, cảm giác lái là quá khác biệt với X5 và E.
Cũng tuỳ cách lái xe của chủ thớt nữa bác .Nếu bác chủ đầm tính lái xe từ tốn thì E và S sẽ không khác biệt nhiều, có khi bác chủ thớt sẽ thích S vì ghế và phuộc êm hơn ( nói là đầm tính chứ mình cũng đầm tính nhưng lên xe là cứ thích đạp chân ga thôi ). Còn nếu thích lái và có chút mê tốc độ thì dòng E sẽ hợp lý hơn. Nhưng nói gì thì nói, chủ thớt nên book cả 2 xe chạy cùng lúc thì sẽ ngộ ra nhiều thứ hơn là book từng xe 1 sẽ khó đưa ra đánh giá hơn nhiều vì trải nghiệm không được liên tục. Bữa bên thaco mình đc hỗ trợ lượt đi lái x7 lượt về lái x5 là chốt đc con xe theo sở thích lái của mình liền, đỡ phải lăn tăn bác à

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.851
12.125
113
Volvo S90 lwb mới ra bác ơi. mạnh hơn E dài gần bằng S đủ đồ chơi :D
Này mới nha.
S90 Long luôn. Chắc ít nữa mới bán về VN. Volvo có S60 mới ra 1 năm nay đẹp quá chừng luôn.

• Like
Reactions: xxl
Hạng F
3/10/15
9.851
12.125
113
Cũng tuỳ cách lái xe của chủ thớt nữa bác .Nếu bác chủ đầm tính lái xe từ tốn thì E và S sẽ không khác biệt nhiều, có khi bác chủ thớt sẽ thích S vì ghế và phuộc êm hơn ( nói là đầm tính chứ mình cũng đầm tính nhưng lên xe là cứ thích đạp chân ga thôi ). Còn nếu thích lái và có chút mê tốc độ thì dòng E sẽ hợp lý hơn. Nhưng nói gì thì nói, chủ thớt nên book cả 2 xe chạy cùng lúc thì sẽ ngộ ra nhiều thứ hơn là book từng xe 1 sẽ khó đưa ra đánh giá hơn nhiều vì trải nghiệm không được liên tục. Bữa bên thaco mình đc hỗ trợ lượt đi lái x7 lượt về lái x5 là chốt đc con xe theo sở thích lái của mình liền, đỡ phải lăn tăn bác à
Đúng quá bác. Ghế S ăn E, phuộc S thì mềm phuộc E thì thật.
Mà tất cả cũng là tốc độ cao tí mới biết chứ chạy bình thường thì lấy luôn S có gì còn ngồi đường dài. Ghế salon ngồi đường dài mới thấy ác chiến.

• Like
Reactions: Bình ka béo
Hạng B2
7/10/21
125
232
43
Dù đang đi Quay tào nhưng vẫn xin mạn phép được cổ vũ anh lên MerS nha