Hạng B2
1/12/04
152
22
18
50
LA
RE: Nên mua Sedan hay MPV ????

[8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/6/05
177
4.886
93
hcm

bác Xich lo lai lo đón tết thiếu nhi rồi chắc

Hạng B2
24/8/05
166
1
0
53

Em và vợ 1 đã gần như quyết mua Grandis rồi, đang đi xem lòng vòng để mặc cả và tranh thủ thêm ý re kiến. Có bác nào cản em không vậy ??? Em xin các bác chút review thực tế về Grandis mà chả thấy bác nào lên tiếng cả ????

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.089
113

Trích đoạn: Xich_Lo

Em và vợ 1 đã gần như quyết mua Grandis rồi, đang đi xem lòng vòng để mặc cả và tranh thủ thêm ý re kiến. Có bác nào cản em không vậy ??? Em xin các bác chút review thực tế về Grandis mà chả thấy bác nào lên tiếng cả ????

Bác quyết thế thì ổn quá rồi còn gì! Grandis hội tụ đầy đủ các ưu điểm của MPV và sedan.

Chúc mừng bác!

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Bác mua Grandis vào thời điểm này là quá hợp lý rồi, model này vừa ra xong, trong vòng 4 năm tới đảm bảo không bị lỗi thời.
Đối thủ cạnh tranh trong tương lai của Grandis ở Vn chỉ có thể là Honda odc hoặc BM R class nhưng mà thị trường VN quá nhỏ để chuyện đấy có thể xảy ra.

Hạng B2
13/5/04
213
0
0
Vietnam

Chào bác Xich_Lo:
Grandis quá tuyệt, Giá hien nay bao nhiêu vậy bác?
Đẹp hơn, rẽ hơn, nhiều chỗ hơn Camry 2.4. Nhưng cảm giác lái như thế nào thì chưa biết. Có bác nào biết thì so sánh để anh em hiểu biết thêm.
Cheers.

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Trong mục Mitsubishi có topic 12 trang về giá cả cũng như cảm nhận về Grandis, link đây , các bác vào tham khảo:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=112290