Hạng B1
25/7/17
71
72
23
47
Vào đây hỏi thì hết 99% khuyên mua Subaru thần thánh rồi. Mà nghiệt ngã cái sự thật thì ai cũng biết. =)))

Sự thật nó ra sao bác? Bác biết gì thì thông não em hộ cái.

Hạng B1
25/7/17
71
72
23
47
Theo em:
  1. Chọn Subaru nếu thiên về an toàn và cảm giác lái.
  2. Chọn Outlander nếu muốn chở nhiều người hơn vì 7c và không quá quan trọng cảm giác lái + các option về an toàn.

Em thấy các option về an toàn ở Outlander bản full cũng đầy đủ mà bác.

Hạng B1
25/7/17
71
72
23
47
Em đang chạy Out bản pre, đợt rồi lăn tăn lên Forester bản cao nhất. 2 xe này em đánh giá như nhau, em chạy Out nên lái thử Forester ở Phú Thọ thấy xe chật quá, 5 chỗ kg cơ động bằng, máy 2.0 boxer đề pa hết ga cũng ỳ như con Out 2.0 của em. Ziczac Subaru hơi dễ say xe, các bài kiểm tra khác thì Out 4WD cũng sẽ làm được hết. Forester được cái eyesight ngon, nhưng kg biết có hợp với cách lái của bác không vì đôi lúc nó sẽ lanh chanh, thắng xe ngoài ý muốn chủ đích của bác.

Theo em bác nên mua Out 2.4 4WD, máy mạnh hơn, thoát xe hơn, nội thất hơi xấu nhưng rộng rãi, 5+2 sơ cua khi cần, ngoại thất đẹp hơn, hơn cái BSW nữa. Bản Out 2020 bác mua về gắn thêm cái FCM và adaptive CC là ngon y như EyeSight.

BSW và FCM là cái chi thế, bác có thể nói rõ hơn chút cho em hiểu không ạ?

Hạng B1
25/7/17
71
72
23
47
tự gg doanh số Subaru ở Vn nha, kiếm mỏi mắt ko thấy hạng mấy luốn á. =)))))

À! Bác nói về vấn đề doanh số. Em lại nghĩ bác bàn về vấn đề kỹ thuật. Kakaka... :D:D:D

Hạng B1
25/8/20
73
35
18
À! Bác nói về vấn đề doanh số. Em lại nghĩ bác bàn về vấn đề kỹ thuật. Kakaka... :D:D:D
thì bởi vậy, lên nhờ tư vấn thì ai cũng bảo chọn Subaru, nhưng lúc thật sự đi mua thì bạn hiểu rồi đó.