Hạng B2
28/7/13
416
700
93
14
Em thấy đèn trước con Forester đời trước đẹp hơn hẳn đời mới này á. Nhưng ai ngồi trên con này sẽ thấy rất khoẻ vì cửa sổ lớn, thoáng, ko cảm giác tù túng. Còn nói cầu trước cũng y như awd là ko đúng lắm nhen, vẫn có cái khác biệt của nó, mà cầm lái mới thấy được.

Hạng C
21/7/20
860
10.065
93
tôi chỉ nói lên quan điểm của tôi, mấy a có tiền cứ mua, ai cấm ! nhưng nhắc lại là con Corola cross này nó ngon, thằng Toy nó mới đem về Mỹ bán ! chứ con xe tào lao làm gì đc bán ở thị trường lớn nhất thế giới !
hở ra nói tuổi gì tuổi gì mà ko ai thèm mua! mắc nhục !
ý mà toy mới cho thằng em corola cross về thôi đã đình đám vậy rồi, đem con Rav4 về thì mấy con kia nghĩ bán luôn chứ ở đòi đấu tay đôi !
Anh này đã nói tới mức này
Mà các anh còn rep làm gì vậy.
:3dyte:

• Like
Reactions: lamthanhle
Hạng D
18/3/08
1.563
1.540
113
thì tui cũng đú trend giống a thôi , lên đây chém gió cho vui! chứ giàu có gì anh ơ,kiến thức ko biết học tới đâu mà sao tui thấy a xạo lờ thì nhiều à !! đỡ hơn cái thằng ko dám để ảnh thật của mình à ! mở miệng chửi người khác ngu chứng tỏ a cũng chỉ là thằng vô học thôi anh ơi !
Thằng nhỏ , anh nói cho chú nghe nè: từ đầu tới giờ anh chỉ nói chú DỐT chứ chưa có chửi chú NGU nhé.

mà chú nói anh vậy thì chắc chú thật sự VÔ HỌC và VÔ GIÁO DỤC rồi đây nhóc.

Anh gửi chú -nhiều sổ đỏ-nhiều đất đai- mà phải đi chụp hình ké moto , cai hình lúc anh đi nhận xe nhé .
Tự trọng đi chú em, dù anh nghe chú khoe giàu có lắm nhưng chắc nghèo từ trọng nhỉ !

Attachments

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Thằng nhỏ , anh nói cho chú nghe nè: từ đầu tới giờ anh chỉ nói chú DỐT chứ chưa có chửi chú NGU nhé.

mà chú nói anh vậy thì chắc chú thật sự VÔ HỌC và VÔ GIÁO DỤC rồi đây nhóc.

Anh gửi chú -nhiều sổ đỏ-nhiều đất đai- mà phải đi chụp hình ké moto , cai hình lúc anh đi nhận xe nhé .
Tự trọng đi chú em, dù anh nghe chú khoe giàu có lắm nhưng chắc nghèo từ trọng nhỉ !
ủa chứ ngay từ đầu tôi có nói gì đến anh ko ? tự nhiên a nói tôi này nọ, tôi bán vé số thì làm gì có hình xe mà đăng như a! ở nhà cha mẹ anh dạy a ra xã hội hay đi kiếm chuyện với người khác vậy à?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/3/08
1.563
1.540
113
ủa chứ ngay từ đầu tôi có nói gì đến anh ko ? tự nhiên a nói tôi này nọ, tôi bán vé số thì làm gì có hình xe mà đăng như a! ở nhà cha mẹ anh dạy a ra xã hội hay đi kiếm chuyện với người khác vậy à?
Lại bắt đầu giờ thói VÔ GIÁO DỤC ra nữa à thằng nhóc.
Anh ko muốn nói đến Bố Mẹ chú thì chú cũng nên có tự trọng của 1 con người mà ngậm cái mồm lại. Như thế không tốt cho cuộc sống của chú đâu nhé. Bố mẹ chú biết chú ra đời ăn tục nói phét, lại còn VÔ LỄ như vậy thì bố mẹ chú buồn lắm đấy.

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Anh ko muốn nói đến Bố Mẹ chú thì chú cũng nên có tự trọng của 1 con người mà ngậm cái mồm lại. Như thế không tốt cho cuộc sống của chú đâu nhé. Bố mẹ chú biết chú ra đời ăn tục nói phét, lại còn VÔ LỄ như vậy thì bố mẹ chú buồn lắm đấy.
ủa ! anh coi lại coi ai kiếm chuyện ai trước ! ngay từ đầu tôi có kiếm chuyện với a ko! xàm thấy sợ ! đúng là ở nhà cha mẹ a ko dạy a ra xã hội biết khiêm tốn rồi! thật vô phúc cho anh !

Hạng F
22/7/13
8.972
40.204
113
ủa ! anh coi lại coi ai kiếm chuyện ai trước ! ngay từ đầu tôi có kiếm chuyện với a ko! xàm thấy sợ ! đúng là ở nhà cha mẹ a ko dạy a ra xã hội biết khiêm tốn rồi! thật vô phúc cho anh !
SG đang vắng vẻ 2 a có thể hẹn bất kì công viên nào, để giải quyết @Face2Face với nhao

Hạng B2
21/8/17
201
446
63
37

thằng đó nó nói nhăng nói cuội, anh quan tâm nó làm gì cho tốn tài nguyên internet!