Hạng D
18/3/08
1.566
1.545
113
nghề nghiệp đang bán vé số anh ạ ! lên đu trend cho đỡ buồn ấy mà ! tài sản em chỉ có chiếc xe đẹp thôi à ! lấy bằng B1 làm gì anh ! xl, thời buổi này a mà hỏi có b1 chưa, trên núi mới xuống hả anh trai, phải hỏi là em có bao nhiêu bất động sản rồi ! oto chỉ là phương tiện thôi a trai! a phóng đại lên quá rồi !
Bạn có nhiều bất động sản luôn hả

quào bạn giàu quá, đại gia nha, nhiều tiền nhiều đất nhiều sổ cmn đỏ

mà sao bạn NGHÈO KIẾN THỨC vậy

Hạng B2
27/2/23
353
539
93
30
nghề nghiệp đang bán vé số anh ạ ! lên đu trend cho đỡ buồn ấy mà ! tài sản em chỉ có chiếc xe đẹp thôi à ! lấy bằng B1 làm gì anh ! xl, thời buổi này a mà hỏi có b1 chưa, trên núi mới xuống hả anh trai, phải hỏi là em có bao nhiêu bất động sản rồi ! oto chỉ là phương tiện thôi a trai! a phóng đại lên quá rồi !
ô tô chỉ là phương tiện nhưng tính mạng con người là trên hêt, chết đi đất đai tài sản cũng như không, nhiều tiền mua con xe đức con xe volvo nhiều tiền mà đi cho an toàn, hoặc ít tiền kiếm con có độ an toàn top thế giới hiện nay như subaru mà đi chứ ai lại đi con cross xe bình dân kia, lên lái con outback 2 tỉ đi sẽ thấy tầm giá đó chả có con nào đi sướng như nó cả lại an toàn tóp đầu, giàu mà không quan tầm tiền thì chọn con xe cho ngon cho an toàn vào

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Bạn có nhiều bất động sản luôn hả

quào bạn giàu quá, đại gia nha, nhiều tiền nhiều đất nhiều sổ cmn đỏ

mà sao bạn NGHÈO KIẾN THỨC vậy
giàu hơn anh là đc rồi anh trai !
a tự cho mình giàu kiến thức mà tài sản a nghèo thì cũng vậy thôi anh trai !
a giỏi cỡ nào a mà a mở miệng chê người khác chứng tỏ a cũng chỉ là người thấp kém thôi anh trai ạ !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Xeloikeo
Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
ô tô chỉ là phương tiện nhưng tính mạng con người là trên hêt, chết đi đất đai tài sản cũng như không, nhiều tiền mua con xe đức con xe volvo nhiều tiền mà đi cho an toàn, hoặc ít tiền kiếm con có độ an toàn top thế giới hiện nay như subaru mà đi chứ ai lại đi con cross xe bình dân kia, lên lái con outback 2 tỉ đi sẽ thấy tầm giá đó chả có con nào đi sướng như nó cả lại an toàn tóp đầu, giàu mà không quan tầm tiền thì chọn con xe cho ngon cho an toàn vào
xe hay quá thì bạn cứ mua !

Hạng D
18/3/08
1.566
1.545
113
giàu hơn anh là đc rồi anh trai !
a tự cho mình giàu kiến thức mà tài sản a nghèo thì cũng vậy thôi anh trai !
a giỏi cỡ nào a mà a mở miệng chê người khác chứng tỏ a cũng chỉ là người thấp kém thôi anh trai ạ !
Ừ thì anh thấy chú giàu cái mồm hơn anh nhiều lắm rồi đấy.

chú em so sánh con Subaru 4wd eyesight với con Toy Cross và phán Toy cross ngon hơn, là anh thấy chú khá là DỐT rồi. Dốt là tình trạng không biết học hỏi tiếp thu kiến thức, do căn bệnh lười nhác hoặc tự ái cao ở những người có EQ thấp.
Khác với NGU là tình trạng trí tuệ thấp do bẩm sinh (có thể sửa được bằng cách Siêng học hỏi)

Chú em dỡ thì nghe chê, tiếp thu cái chê để sửa cái nết dốt mà hay nổ, như vậy chú em mới bớt thấp kém lại nhé !!

thường mấy thằng nghèo rách hay khoe nổ mình giàu lắm =))

Hạng D
18/3/08
1.566
1.545
113
lái hay quá bác nhỉ, một tháng bán đc 2,3 chiếc, hay quá hay quá ….còn lái dở 1 tháng bán đc vài nghìn chiếc ….tại hạ bái phục …..kaka
So doanh số chẳng khác nào so wave bán nhiều hơn SH >>> SH xe dỏm hơn Wave nhỉ

chú em nhiều sổ đỏ thật là VÔ TRI !!!

Mà chú em bớt cái kiểu ngồi lên xe moto của người ta rồi chụp hình làm avata nhé, nhìn phèn phèn mà đú bẩn quá !! Cái này là anh nói thiệt .

Attachments

• Like
Reactions: lamthanhle
Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
So doanh số chẳng khác nào so wave bán nhiều hơn SH >>> SH xe dỏm hơn Wave nhỉ

chú em nhiều sổ đỏ thật là VÔ TRI !!!

Mà chú em bớt cái kiểu ngồi lên xe moto của người ta rồi chụp hình làm avata nhé, nhìn phèn phèn mà đú bẩn quá !! Cái này là anh nói thiệt .
thì tui cũng đú trend giống a thôi , lên đây chém gió cho vui! chứ giàu có gì anh ơ,kiến thức ko biết học tới đâu mà sao tui thấy a xạo lờ thì nhiều à !! đỡ hơn cái thằng ko dám để ảnh thật của mình à ! mở miệng chửi người khác ngu chứng tỏ a cũng chỉ là thằng vô học thôi anh ơi !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
30/4/16
963
363
63
Subaru nó ngon hơn hẳn Cross, rộng hơn, lái hay hơn nhiều còn dáng thì làm gì xấu lắm ạ. Có đk bản cao hơn múc thôi.

• Like
Reactions: Vansukhoidau