Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
1/10/15
4
19
3
Em bán Masteri T4.A.0x.07 giá 2270, bác nào thiện chí mua ở inbox em ợ.

Hạng C
4/5/13
701
3.943
93
dân Xing chắc hok biết chời mưa đường phía chước ngập tới dún luôn
Làm sao biết được :D. Đến em đi lại khu đó suốt mà 1 ngày đẹp trời cũng hết sức bất ngờ mà

Tập Lái
9/9/09
10
3
3
Theo em thì mỗi dự án có 1 điểm mạnh riêng, nhưng nếu mua đầu tư cho thuê thì rivieran point là cực kỳ hiệu quả, ông sếp ngân hàng của em và mấy người bạn làm 2 căn 3pn để cho thuê, em thấy rất là tốt, còn 2 dự án còn lại của quận 2 thì phù hợp hơn với nhu cầu ở hơn, thích hợp với anh nào nhà bên thảo điền muốn mua gần nhà cho tiện. Nhưng anh nào có ý định mua The Ascent thì ủng hộ em với ạ. so phone cua em o918.188.518

Tập Lái
15/11/15
15
128
28
he he cam on BacXe Dap nhieu :)
hy vong se lam hang xom voi Bac o masteri.
Khoang thang 6 nay e ve Saigon ky hop dong mua ban voi thao dien investment hy vong co dip lam quen voi bac va mot so thanh vien OS ky cuu :)
Ben Thao dien Pearl em hien gio cho tui tay long va nhat lun muon nen ko biet co dip vo tham can ho ko. cuoi thang 6 mot dua ve nuoc chac vo xem duoc ...
View nhà bác @thanhtr41 đẹp quá! Tầng mấy vậy bác? Hôm trước em có vào căn hộ mẫu của The Vista mà lại không thấy đẹp bằng căn của bác luôn!

• Like
Reactions: THANHTR41
Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
View nhà bác @thanhtr41 đẹp quá! Tầng mấy vậy bác? Hôm trước em có vào căn hộ mẫu của The Vista mà lại không thấy đẹp bằng căn của bác luôn!
cám ơn mợ mèo đốm :)
bên Masteri em tầng trên 30.
Cứ đinh ninh là có cửa sổ góc trong phòng ngủ cuối cung bị sai một số hết trúng số hix

Tập Lái
15/11/15
15
128
28
cám ơn mợ mèo đốm [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR]
bên Masteri em tầng trên 30.
Cứ đinh ninh là có cửa sổ góc trong phòng ngủ cuối cung bị sai một số hết trúng số hix
Căn dưới đây của bác là ở Masteri ah? Em cứ nghĩ là Thảo Điền Pearl. TDP chắc đẹp hơn nữa hả bác?
Nên mua The ascent vs Masteri vs Riviera Point

Status
Không mở trả lời sau này.