Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
24/2/14
85
1.311
83
Bac xe dap la dai gia thu thiet, khong xai viber, chi roaming thoi :3dgoidien:

Hien gio Euro rot qua troi, di Phap nho mua LV Bac nhé :) Ngoai ra Bac nên theo mo ThanhTra an pho quan 13, ngon lam day a :3dchongchong:

Okie , điện thoại em có roaming nên sẽ alo cho bác kiếm ly cafe ở Paris được rồi :)

Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Hien gio Euro rot qua troi, di Phap nho mua LV Bac nhé :) Ngoai ra Bac nên theo mo ThanhTra an pho quan 13, ngon lam day a

Ha ha ha ko phải là "mợ" bác ui :)
LV đem về saigon bán được lắm hả bác :)

bữa nào bác xe độp đi nghía nội thất của bác Thanhtr cho em đi ké với. Em cũng đang muốn tham khảo, hy vọng không làm phiền bác.

Dạ ko có phiền đâu mợ Selene.
Có dịp làm quen với các bác các mợ trên OS Sao phiền :)

Okie , điện thoại em có roaming nên sẽ alo cho bác kiếm ly cafe ở Paris được rồi :)

Dạ ok bác :)
đúng rồi ! Ở saigon an phở riết qua đây ăn nửa ngán chết he he he

• Like
Reactions: selene
Hạng B2
25/8/11
131
129
43
có Bác nào nghía Gateway Thảo Điền thì ới em nha, dự kiến đầu tháng 05 mở bán bây giờ giữ chỗ ạh
Đã có layout chi tiết rồi ạh ^^

Tập Lái
16/4/15
0
6
2
33
Chau đang phân vân nên đầu tư vào The ascent vs Masteri hay Rievera Point. Mục đích để cho thuê.
- The ascent thì bên Q2, khu Thảo điền thì có tiếng rồi, nhìn concept cũng khá đẹp, khoái nhất là quả để xe tầng cao và hồ bơi nước nóng. Có điều không có ban công và cháu không rõ e nó có bị ngập nước không? có gần Thao Dien Pearl (ga tàu điện ) ? Hiện trạng đến đâu rồi ? Mua thì đã có sổ? Kiểu này tụi Châu âu ưa hơn loại có kết hợp Mall.

- Masteri cuối quận 2. Cháu thấy thiết kế không đẹp lắm. Ngooài HN mấy cái TK và quản lý của Vin cũng không được đánh giá cao. Có điều là e nó ngay TTTM và ga tàu, rất thuận tiện việc giao thông. Cháu nhìn hình thì có cái hồ đằng sau, không biết thực tế thì có không? Giá cả cũng ngon nhất so với mấy a còn lại. Kiểu thiết kế Mega Mall thế này tụi Hàn rất khoái.

- Rievera Point thì bên Q7, cháu chưa được đến khu vực này nên không rành thực địa. Thấy có con sông chạy qua thì có vẻ cũng đẹp, về mặt thiết kế và thi công thì khỏi bàn vì thằng KL này nức tiếng rồi. Lợi thế nữa là có con sông với bảo đi bộ vào PMH 5 phút. Không được là chỗ đậu xe thiếu (nghe nói ) , cây cầu kết nối PMH có chắc chắn? Giá cao nhất và chắc chắn là Phí dịch vụ hàng tháng cũng cao nhất ( không biết đến 20K/m2 ? ) Kiểu này tụi Châu âu ưa hơn loại có kết hợp Mall.

Mỗi dự án có một điểm mạnh riêng. Cháu lại không có ở SG nhờ các cụ tư vấn giúp cháu.

Cháu xin cảm ơn.
chào cụ hôm bữa em có đi tham khảo dự án ascent có 1 số điểm về dự án này các cụ cần lưu ý:
1. thiết kế của ascent là ko có tầng hầm vì đất của dự án này gần sông nên kết cấu yếu, vì vậy chủ đầu tư cho xây nhà giữ xe từ tầng 2 đến tầng 4.
2. mật độ xây dựng là 50% mật độ xây dựng cao quá, nên ko có ko gian cho xây xanh.
3. có 1 tầng thương mại tiện ích.
4. giá tầm 30 củ/m2
5. tầng trên cùng là tầng penhouse
MASTERI THẢO ĐIỀN.
về dự án này thì đang dần hoàn thiện rồi bác ak!
chính giữa dự án là cái trung tâm quảng trường lớn.
giá 28.1tr/m2 dự án này là 1 trong dự án trọng điểm nổi bậc ở sài gòn đấy bác! dự án này thì em trả bik chê vào đâu hết @@

Tập Lái
16/4/15
0
6
2
33
Mình cũng đang quan tâm dự án này. Bạn có thông tin gì chưa ?
Sala Đai Quang Minh thì các bác có đủ tiền để mua ko?
Thông tin em biết được thì nó đang xây dựng đồng bộ.
đây có thể được coi là thiên đường nghĩ dưỡng. 1 thành phố nhỏ tách biệt đấy.
căn hộ Sarimi Sala của nó diện tích từ 83 - 134m2 (2 - 3PN)
biệt thự thì dt có 3 loại: loại 1 : 300 - 400m2
loại 2 tầm 450 - 600m2
loại 3 tầm 700 - 900m3
Giá bán 9 thức thì nhà đầu tư chưa công bố nhưng nghe thông tin có được thì giá cũng tầm 50 - 60tr/m2. Vì trước đây khi nhà đầu tư chưa mua khu đất này giá đã lên tầm 100 củ rồi.

Hạng D
26/9/09
1.980
6.135
113
Sắp mở bán rồi đó mấy bác, đang chuẩn bị thông tin công bố cùng 1 số sự kiện liên quan. bác nào quan tâm inbox email e

• Like
Reactions: Hung Euro
Status
Không mở trả lời sau này.